Jipende kwanza wewe kabla ya kumpenda unaemfikiria


P

Pedra buyer

Member
Joined
Apr 26, 2015
Messages
97
Points
0
P

Pedra buyer

Member
Joined Apr 26, 2015
97 0
Jipe thamani mwenyewe, jiheshimu mwenyewe, jijali mwenyewe. Alafu uone huyo unaemfikiria kama hatofanya unavyofanya atakuwa anamapungufu hakufai achana nae.

STORY FUPI.
Kuna Dada mmoja nafahamiana nae anafanya kazi Restaurant moja hivi huwa napenda kwenda kushtaftai sometime kanizoe sana as a friend, ni mzuri sana ila kuna sehem ya mwili wake kwa yeye anaona kama imekosewa kutengenezwa na muumba hadi kusababisha wanaume kumshusha thamani na yeye kwakuwa kajiona hivyo kajishusha thamani. Basi wajanja wakawa wanamega kiurahisi na kumuacha, Siku moja kaniambia kaka Bedra buyer kwanini mimi sikuumbwa kama flani sipendi kuwa hivi na kuzarauliwa huku machozi yakimtoka, nilimpa moyo kwa ushsuri. Si vibaya na wewe ukampa

Ushauri

Ahsante
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,468
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,468 2,000
Yaani hata kama una matege kana mimi, ukijikubali na kujirespect surely utaishi na raha, sbb kutu cha kwanza ni kujikubali nwenyewe, hayo yakukubalika na wengine yasimuumize mtu kichwa saana
 
love more than100

love more than100

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2014
Messages
2,073
Points
1,500
love more than100

love more than100

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2014
2,073 1,500
Shida ya hao ni kuwa hawajiamini na wanajisikia vilevile hawajui kukataa kwa kigezo chaa shape inalipa. Sasa kama akijitambua akajithamini nadhani hatofanywa hivyo. Alewe sifaa na kusahau kuwa miluzi mingi humpoteza mbwa.
 
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2013
Messages
3,468
Points
2,000
ISO M.CodD

ISO M.CodD

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2013
3,468 2,000
Mkuu,umeitwa ukachukue mbona sikuoni ukikatisha kwenda kuchukua au ulikuwa unapima kina cha maji?
Eti bora unisaidie, we ni mrefu kidogo? Maana bibo lenyewe liko juu kweli nimeshindwa kulifikia. Ndo narusha mawe apa ufupi shida asee... 'Valentina'
 
Last edited by a moderator:
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2013
Messages
20,822
Points
2,000
Valentina

Valentina

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2013
20,822 2,000
Eti bora unisaidie, we ni mrefu kidogo? Maana bibo lenyewe liko juu kweli nimeshindwa kulifikia. Ndo narusha mawe apa ufupi shida asee... 'Valentina'
Ha ha haa
 
Last edited by a moderator:
K

Kilaza

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2013
Messages
3,323
Points
0
K

Kilaza

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2013
3,323 0
Yaani hata kama una matege kana mimi, ukijikubali na kujirespect surely utaishi na raha, sbb kutu cha kwanza ni kujikubali nwenyewe, hayo yakukubalika na wengine yasimuumize mtu kichwa saana
Nimejikuta Nimekupenda bure sijui kwanini
 
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Messages
13,268
Points
2,000
masai dada

masai dada

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2013
13,268 2,000
Mi nilingolewaga jino mbele na kupihwa chata mashavuni siba hata haja ya tatoo tena na jikubal
 
tz2015

tz2015

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2014
Messages
986
Points
0
tz2015

tz2015

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2014
986 0
Eti bora unisaidie, we ni mrefu kidogo? Maana bibo lenyewe liko juu kweli nimeshindwa kulifikia. Ndo narusha mawe apa ufupi shida asee... 'Valentina'
Aaah,kweli kama mfupi lakini pochi lako refu weka
wapagazi wakubebe kurusha mawe siku hizi siyo dili.
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,159
Points
2,000
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,159 2,000
Huwa najikubali mpaka najitamana... "Nimeumbwa kwa jinsi ya ajabu, asante Mola" pamoja na macho ya kibinadamu kunidanganya kuwa sio mzuri lakini najua mbele ya macho ya Mwenyezi Mungu mie ni mzuri saaana...
 
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined
Mar 14, 2012
Messages
14,490
Points
2,000
farkhina

farkhina

Platinum Member
Joined Mar 14, 2012
14,490 2,000
Huwa najikubali mpaka najitamana... "Nimeumbwa kwa jinsi ya ajabu, asante Mola" pamoja na macho ya kibinadamu kunidanganya kuwa sio mzuri lakini najua mbele ya macho ya Mwenyezi Mungu mie ni mzuri saaana...
You are beautiful just the way you are darling

Napenda wanawake wanaojiamini kama wewe
 
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2011
Messages
6,149
Points
2,000
mzurimie

mzurimie

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2011
6,149 2,000
Mie nahamu ya kutoa ushauri ila sijui ni sehemu gani ili kulenga moja kwa moja kushauri.

Usisahau

*****************

Kupiga kura
Diamond Platnumz kategori 3 (tatu) - Best MALE, Best COLLABORATION na Best LIVE and Vanessa 1(moja) -- Best FEMALE

ingia kwa link hii chini

http://mama.mtv.com/voting/


Bonyeza bonyeza VOTE usichoke

******************
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top