Jipatie nyumba Nyakato Mwanza

Jipatie nyumba Nyakato Mwanza

MIMI NA TZ

Senior Member
Joined
Apr 22, 2014
Posts
197
Reaction score
18
Jipatie Nyumba iliyopo Nyakato Buzuruga Kwa Tshs 7,000,000= ( milioni saba tu) Nyumba inavyumba 6 . Tuwasiliane Kwa 0788752672
 
Mkuu hebu weka details vizuri. Nyumba ni ya kuishi au ina muundo wa biashara? Ipo buzuruga ndani stand au pembezoni? Wewe ni mmiliki au dalali? Na malizia kwa kuweka picha.
 
Mkuu hebu weka details vizuri. Nyumba ni ya kuishi au ina muundo wa biashara? Ipo buzuruga ndani stand au pembezoni? Wewe ni mmiliki au dalali? Na malizia kwa kuweka picha.

Ni Nyumba ya kuishi ipo Nyakato Buzuruga maarufu Kama Miti Mirefu mwenye Nyumba alikopa banki kashindwa kulipa na baada ya kumpa miezi mitatu ili alipe amekimbia hivyo Kwa kuwa benki ndio wenye hati zote za Nyumba.nyumba hii itauzwa Kwa njia ya mnada jumapili hii
 
Ni Nyumba ya kuishi ipo Nyakato Buzuruga maarufu Kama Miti Mirefu mwenye Nyumba alikopa banki kashindwa kulipa na baada ya kumpa miezi mitatu ili alipe amekimbia hivyo Kwa kuwa benki ndio wenye hati zote za Nyumba.nyumba hii itauzwa Kwa njia ya mnada jumapili hii

Kumbe itauzwa kwa mnada na si milioni 7?km inauzwa 7 kweli kesho niwape pesa nipm please
 
Mkuu hebu weka details vizuri. Nyumba ni ya kuishi au ina muundo wa biashara? Ipo buzuruga ndani stand au pembezoni? Wewe ni mmiliki au dalali? Na malizia kwa kuweka picha.


Wa kwetu tuchangamkie dili, wapi Eiyer na Marire...
 
Last edited by a moderator:
Kumbe itauzwa kwa mnada na si milioni 7?km inauzwa 7 kweli kesho niwape pesa nipm please

Kesho kuanzia sa 4 asubuhi tutaendelea Na matangazo Kwa kutumia Gari lenye speaker kuutangazia umma Na kuendelea kubandika matangazo maeneo mbali mbali Kwa mlio mwanza Gari la matangazo litapita kila sehemu kuanzia mwanza Soko Kuu kuzunguka Buzuruga Kwa siku Tatu mfululizo.
 
Ni jumapili hii tarehe 23/11/2014 saa 4:00 asubuhi tutauza Nyumba hii Kwa njia ya mnada ina vyumba Sita vine vikiwa vimeisha Na viwili ni vya kupaua tu bei iko wazi karibuni sana
 
Ni kesho jumapili saa 4 asubuhi mnada utafanyika nyote mnakaribishwa
 
Niwape 20m leo leo achaneni na process za mnada.
 
Niwape 20m leo leo achaneni na process za mnada.

Asante Kwa ushirikiano wako tulifanikiwa kuiuza siku ya jumapili tunawashukuru sana wana JF Kwa ushirikiano wenu
 
Back
Top Bottom