Tariq f
JF-Expert Member
- Dec 11, 2021
- 233
- 347
Hi jf,
nawaletea mafuta ya kula safi kabisa na kwa gharama nafuu kabisa, pia tunatoa offer ya free delivery kwa watu wa ๐๐๐ ๐๐ ๐๐๐๐๐๐,
iwe majumbani, maofisini nk.
Tuna mafuta ya lita tofaut ni uhitaji wako tu!, unaweza kutucheki kupitia no 0627261200 wote mnakaribishwa!! [emoji176]
nawaletea mafuta ya kula safi kabisa na kwa gharama nafuu kabisa, pia tunatoa offer ya free delivery kwa watu wa ๐๐๐ ๐๐ ๐๐๐๐๐๐,
iwe majumbani, maofisini nk.
Tuna mafuta ya lita tofaut ni uhitaji wako tu!, unaweza kutucheki kupitia no 0627261200 wote mnakaribishwa!! [emoji176]