Kama ambavyo kichwa cha uzi kinavyojieleza. Nauza LG smart phone kwa Tshs. 150,000, simu ikiwa na sifa zifuatazo:
1. Camera: 5 MP kwa back camera na front camera ina 2 MP.
2. Internal memory 4 GB
3. Software yake ni android version 4.2.2
5. Mwonekano wa simu, upande wa mbele nyeusi na upande wa nyuma ni nyeupe.
6. Simu imetumika kwa miezi miwili tu. Hivyo ipo katika hali nzuri bila mchuniko wowote.
Mtandao unasumbua kwa sasa. Ukikaa sawa nitaweka picha.
1. Camera: 5 MP kwa back camera na front camera ina 2 MP.
2. Internal memory 4 GB
3. Software yake ni android version 4.2.2
5. Mwonekano wa simu, upande wa mbele nyeusi na upande wa nyuma ni nyeupe.
6. Simu imetumika kwa miezi miwili tu. Hivyo ipo katika hali nzuri bila mchuniko wowote.
Mtandao unasumbua kwa sasa. Ukikaa sawa nitaweka picha.