Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Dec 31, 2012 #1 Utamu wa poicha ni kuacha ijieleze yenyewe.katikati ni Hamis Kiiza (Uganda) wengine ni Shadrack Nsajigwa na Nizar Khalfan (wote Tz)
Utamu wa poicha ni kuacha ijieleze yenyewe.katikati ni Hamis Kiiza (Uganda) wengine ni Shadrack Nsajigwa na Nizar Khalfan (wote Tz)
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Jan 1, 2013 Thread starter #2 wachezaji wa kibongo vs wageni.....................
Amavubi JF-Expert Member Joined Dec 9, 2010 Posts 30,156 Reaction score 13,267 Jan 1, 2013 Thread starter #3 .............naamini sasa kwa nini upeo wa wachezaji wetu utawafanya waendelee kuwa wa hapahapa mf Ngassa etc
.............naamini sasa kwa nini upeo wa wachezaji wetu utawafanya waendelee kuwa wa hapahapa mf Ngassa etc