Jinsia ya miwani


simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,127
Likes
3,668
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,127 3,668 280
Kwenye pita pita mtaani nimeshuhudia mwanamke mmoja amevaa sunglasses ambazo NILIHISI za wanaume. Je miwani zinao jinsia kama ilivo mavazi?
 
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
732
Likes
470
Points
80
ijoz

ijoz

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
732 470 80
Sasa ndugu,wewe ndiye uliyehisi. Kwanini usiweke vigezo vilivyokufanya uhisi ni miwani ya kiume?
 
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2012
Messages
3,653
Likes
94
Points
145
Gwangambo

Gwangambo

JF-Expert Member
Joined Jun 30, 2012
3,653 94 145
:cool: HIii hapa jinsia zote.
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
29
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Kwenye pita pita mtaani nimeshuhudia mwanamke mmoja amevaa sunglasses ambazo NILIHISI za wanaume. Je miwani zinao jinsia kama ilivo mavazi?
Uliiona ina masharubu?
 
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
694
Likes
8
Points
0
Baraka Roman

Baraka Roman

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2013
694 8 0
Kwani nguo zina jinsia au nimazoeya ya watu tu? Naamin niutaratibu watu walijiwekee hiv avae nan na vile avae nani.kwa uelewa wangu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Kwani nguo zina jinsia au nimazoeya ya watu tu? Naamin niutaratibu watu walijiwekee hiv avae nan na vile avae nani.kwa uelewa wangu

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2009
Messages
13,127
Likes
3,668
Points
280
simplemind

simplemind

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2009
13,127 3,668 280
Sasa ndugu,wewe ndiye uliyehisi. Kwanini usiweke vigezo vilivyokufanya uhisi ni miwani ya kiume?
Viegezo kamili sina ndio maana ya kuandika nilihisi. Haraka nimelirusha JF lijadiliwe kwa kina na mapana. Kwa michango yenu hapo juu pamoja na ushahidi wa picha nime conclude miwani hazina gender, in otherwords anything goes.
 

Forum statistics

Threads 1,250,722
Members 481,468
Posts 29,743,261