Jinsi ya kuwa Tajiri


T

twijuke

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Messages
553
Likes
0
Points
33
T

twijuke

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2011
553 0 33
Jamani wako watu humu kwenye jukwaa, wanajinadi kuwa ni wachawi, wengine wanajinadi kwa vipawa vya kila aina. sasa nasema watanzania wengi ni masikini, basi wafudisheni jinsi ya kuwa matajiri badala ya kuwafundisha Uchawi na jinsi ya kuingilia mafacebook ya watu na mabmbo mengine maovu. Hivyo anaye jua jinsi ya mtu kuwa tajiri adadadue hapa watu wachote utajiri.
 
M

Mucho Mucho

Senior Member
Joined
Mar 7, 2012
Messages
144
Likes
48
Points
45
M

Mucho Mucho

Senior Member
Joined Mar 7, 2012
144 48 45
Heshim kila kidogo unachopata...!
 
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2012
Messages
1,440
Likes
13
Points
135
HUNIJUI

HUNIJUI

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2012
1,440 13 135
Jamani wako watu humu kwenye jukwaa, wanajinadi kuwa ni wachawi, wengine wanajinadi kwa vipawa vya kila aina. sasa nasema watanzania wengi ni masikini, basi wafudisheni jinsi ya kuwa matajiri badala ya kuwafundisha Uchawi na jinsi ya kuingilia mafacebook ya watu na mabmbo mengine maovu. Hivyo anaye jua jinsi ya mtu kuwa tajiri adadadue hapa watu wachote utajiri.
Dah... utasababisha wapeshe masharti ya kulogana humu. Tutaanza kulogana kwa ID;
Watu kama The Boss Sista gfsonwin etc wajiandae kutolewa kafara
 
Last edited by a moderator:
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2013
Messages
377
Likes
1
Points
0
foshizzle

foshizzle

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2013
377 1 0
Kwani wanaofundisha uchawi wanajua kufundisha jinsi ya kuwa tajiri?
 

Forum statistics

Threads 1,262,670
Members 485,656
Posts 30,129,665