Jinsi ya Kutibu Vidonda Katika Ulimi Wako

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,513
2,000
Ramba kijiko kimoja cha Asali safi ya nyuki kutwa mara 3 hutibu vidonda kwenye ulimi wako na kuvimaliza.


Onyo:: Asali yenyewe isiwe Asali feki aka Asali iliyochakachuliwa haitaweza kukutibu hivyo Vidonda vyako kwenyeUlimi.

ASALI.jpg

 

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,278
1,195
Ramba kijiko kimoja cha Asali safi ya nyuki kutwa mara 3 hutibu vidonda kwenye ulimi wako na kuvimaliza.




​ ​










Mimi huwa nakula machungwa kwa wingi mara tu nipatapo vidonda vya ulimi na baada ya siku kama 3 hadi 4 huwa napona, vipi nayo ni tiba sahihi?
 

Mtali

JF-Expert Member
Aug 7, 2011
2,804
2,000
Ni Kweli hili tatizo limenisumbua kwa muda mrefu..... Vikitokea vidonda katika ulimi Hata kuongea inakuwa shida sana. Likirudia tena nitajaribu hii tiba...
 

MziziMkavu

JF-Expert Member
Feb 3, 2009
40,513
2,000
Mimi huwa nakula machungwa kwa wingi mara tu nipatapo vidonda vya ulimi na baada ya siku kama 3 hadi 4 huwa napona, vipi nayo ni tiba sahihi?
Machungwa ndio yenyewe kwa vidonda vya ulimi ukiwa navyo unakuwa na upungufu wa Vitamini C na machungwa yana Vitamini C kwa wingi sio tu ule Machungwa wakati una vidonda vya ulimi unatakiwa kila wakati uwe unakula Machungwa na matunda mengine kwa afya yako.

 

Skype

JF-Expert Member
Nov 5, 2010
7,278
1,195
Machungwa ndio yenyewe kwa vidonda vya ulimi ukiwa navyo unakuwa na upungufu wa Vitamini C na machungwa yana Vitamini C kwa wingi sio tu ule Machungwa wakati una vidonda vya ulimi unatakiwa kila wakati uwe unakula Machungwa na matunda mengine kwa afya yako.


Asante mkuu, nitazingatia ushauri huu.
 

Samwel marwa

Member
Sep 15, 2018
5
45
Machungwa ndio yenyewe kwa vidonda vya ulimi ukiwa navyo unakuwa na upungufu wa Vitamini C na machungwa yana Vitamini C kwa wingi sio tu ule Machungwa wakati una vidonda vya ulimi unatakiwa kila wakati uwe unakula Machungwa na matunda mengine kwa afya yako.

Ahsante sana Doctor
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom