Jinsi ya kutengeneza barafu za kula, ice crem


Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
131,097
Points
2,000
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
131,097 2,000
Mahitaji
(kwa mahitaji haya utatoa zaidi ya pisi 200 za barafu ukitumia vifuko vya size 1¼ X 10)

Maji lita 7
Maziwa ya unga 1 cup (brand yoyote)
Unga wa wanga (corn starch) 2 cups uchanganye na maji lita 1.5 (unga wa wanga unauzwa supermarket) au sokoni unga wa ubuyu
Sukari kilo 1¾ (waweza punguza)
Chumvi ½tsp (ukipenda)
Utaweka ladha uipendayo (vanilla, mango, chocolate, pineapple, nk) Mifuko 300 ya kufungia ice candy (mifuko ya barafu)

HATUA:
1. Weka maji lita 7 kwenye sufuria kubwa na weka jikon yachemke, ongeza sukari na chumvi(ukipenda), kisha changanya vizuri hadi viyeyukie humo .
2. Ongeza ile corn starch au ubuyu na maziwa ya unga kwenye hayo maji yanayochemka, koroga vzr ili kusitokee mabujabuja, chemsha kwa dk 8, kisha zima jiko, acha ipoe kwa saa kadhaa kisha ongeza ladha uipendayo.
3. Funga kwenye vile vifuko na gandisha hadi ziwe barafu.
img_20180124_194628-jpg.683676
 
Ze General

Ze General

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2014
Messages
1,433
Points
2,000
Age
25
Ze General

Ze General

JF-Expert Member
Joined May 10, 2014
1,433 2,000
Baada ya kugandisha what next
 
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2012
Messages
9,007
Points
2,000
Phoenix

Phoenix

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2012
9,007 2,000
Mahitaji
(kwa mahitaji haya utatoa zaidi ya pisi 200 za barafu ukitumia vifuko vya size 1¼ X 10)

Maji lita 7
Maziwa ya unga 1 cup (brand yoyote)
Unga wa wanga (corn starch) 2 cups uchanganye na maji lita 1.5 (unga wa wanga unauzwa supermarket) au sokoni unga wa ubuyu
Sukari kilo 1¾ (waweza punguza)
Chumvi ½tsp (ukipenda)
Utaweka ladha uipendayo (vanilla, mango, chocolate, pineapple, nk) Mifuko 300 ya kufungia ice candy (mifuko ya barafu)
HATUA:
1. Weka maji lita 7 kwenye sufuria kubwa na weka jikon yachemke, ongeza sukari na chumvi(ukipenda), kisha changanya vizuri hadi viyeyukie humo .
2. Ongeza ile corn starch na maziwa ya unga kwenye hayo maji yanayochemka, koroga vzr ili kusitokee mabujabuja, chemsha kwa dk 8, kisha zima jiko, acha ipoe kwa saa kadhaa kisha ongeza ladha uipendayo.
3. Funga kwenye vile vifuko na gandisha hadi ziwe barafu.
Hapana chezeya....
 
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2013
Messages
56,321
Points
2,000
Atoto

Atoto

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2013
56,321 2,000
Enzi hizo ice cream moja mnakula watu hata zaidi ya kumi...ile umenunua tu,watu wanakinga mikono kama omba omba.

Yaani km ulikuwa kichwani kwangu, nishaandika hicho kitu then nasoma hii comment yako.
Msingi jamani, alafu hata mikono hamnawi na matumbo hamuugui.
 

Forum statistics

Threads 1,296,032
Members 498,510
Posts 31,231,971
Top