Azarel JF-Expert Member Joined Aug 25, 2016 Posts 29,020 Reaction score 40,847 Aug 20, 2019 #21 HAZOLE said: oya acheni matusi wakuu. kama mtu ambaye humuoni unaweza kasirika kiasi hiki je ambaye unamuona si utachefuka sana mkuu? tujifunze kupotezea na ndiyo ishara ya ukubwa wakuu wangu. Click to expand... Hilo jamaa jinga sana, linaanza kutukana kwa kitu hata asichokijua...keshazoea mdandio bas anadandia kila kilichosimama. Kaanza kutukana kwenye comment ya kawaida kabisa.
HAZOLE said: oya acheni matusi wakuu. kama mtu ambaye humuoni unaweza kasirika kiasi hiki je ambaye unamuona si utachefuka sana mkuu? tujifunze kupotezea na ndiyo ishara ya ukubwa wakuu wangu. Click to expand... Hilo jamaa jinga sana, linaanza kutukana kwa kitu hata asichokijua...keshazoea mdandio bas anadandia kila kilichosimama. Kaanza kutukana kwenye comment ya kawaida kabisa.
GAZETI JF-Expert Member Joined Feb 24, 2011 Posts 5,292 Reaction score 6,773 Aug 20, 2019 #22 Azarel said: Majusi ndio nini we Kunguni? Click to expand... Goite said: Kumbe unabwabwaja hata hujui MAJUSI Ndo maana ni mweusi kama giza la ****** Click to expand... Azarel said: Mbona wa mama yako Mwekundu? Ni Mamajusi na sio majusi kunguni wewe. Unajifanya wajua kumbe jinga kama mama yako mzazi. Click to expand... Goite said: Shukuru Mungu, Kama mamako asingebakwa usingezaliwa Click to expand... Duh!!!!! Ninyi watu hatari sanaaaaa.
Azarel said: Majusi ndio nini we Kunguni? Click to expand... Goite said: Kumbe unabwabwaja hata hujui MAJUSI Ndo maana ni mweusi kama giza la ****** Click to expand... Azarel said: Mbona wa mama yako Mwekundu? Ni Mamajusi na sio majusi kunguni wewe. Unajifanya wajua kumbe jinga kama mama yako mzazi. Click to expand... Goite said: Shukuru Mungu, Kama mamako asingebakwa usingezaliwa Click to expand... Duh!!!!! Ninyi watu hatari sanaaaaa.