Jinsi ya kupata pesa kwa internet | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jinsi ya kupata pesa kwa internet

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by emma115, Apr 29, 2012.

  1. emma115

    emma115 Senior Member

    #1
    Apr 29, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 130
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    :-*Hapa ni baadhi ya fursa ambayo unaweza kurejea katika biashara thriving majumbani; Affiliate Marketing, mabalozi, Bure Affiliate mtandao, eBay & Auction kuuza, ecommerce, Sanaa na Craft, Kilema Services, fadhila Msaidizi, Consulting, Recruiting, na internet Biashara Utafiti. visit INCREDIBLE BLOG EVER na fungua page iliyoandikwa JINSI YA KUPATA PESA KWA INTERNET
     
  2. Chief-Mkwawa

    Chief-Mkwawa Platinum Member

    #2
    Apr 29, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 15,986
    Likes Received: 5,017
    Trophy Points: 280
    hili ni jukwaa la sayansi na technolojia mumeekewa jukwaa lenu la matangazo why mnaleta matangazo humu?

    Acheni selfish watu wengi wana blogs zao kila mmoja akitangaza itakua fujo humu
     
  3. Parata

    Parata JF-Expert Member

    #3
    Apr 29, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 3,107
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    kweli kabisa bro kila mtu akiweka itakuwa ni ubao wa matangazo huu
     
Loading...