Jinsi ya kumtambua mtu anayevutiwa nawe

Jinsi ya kumtambua mtu anayevutiwa nawe

Miss Zomboko

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2014
Posts
4,618
Reaction score
9,610
Wanasaikolojia wanadai njia rahisi ya kutambua kama mtu fulani anavutiwa nawe ni furaha anayokuwa nayo pale anapokuona na urahisi wa wewe kumchekesha au kumfurahisha.

........................Haya sasa kabla ya kwenda kutoa sera zako kwa binti au kijana wa watu na kwa wale pia ambao wapo kwenye mahusiano angalia kwanza kama mtu huyo mkikutana anakuwa mwenye furaha au huzuni.

Chanzo; Tiba Fasta
 
Vipi kuhusu mie ambae mungu kaninyima hali ya kufurahi usoni? Maana muda wote niwe nimekasirika ama ninafuraha nimekunja sura tu.
 
Wanasaikolojia wanadai njia rahisi ya kutambua kama mtu fulani anavutiwa nawe ni furaha anayokuwa nayo pale anapokuona na urahisi wa wewe kumchekesha au kumfurahisha.

........................Haya sasa kabla ya kwenda kutoa sera zako kwa binti au kijana wa watu na kwa wale pia ambao wapo kwenye mahusiano angalia kwanza kama mtu huyo mkikutana anakuwa mwenye furaha au huzuni.

Chanzo; Tiba Fasta
Hujajua kwamba kuna vinyamkera vinakupenda halafu havitaki kupenda, kwa hiyo hata vikikupenda, kukupenda huko kunakuwa ni sababu ya kukuwekea inda na chuki.

Utakuta mtu kila ukikutana naye kakununia tu, kumbe ananuna kwamba yuko na bwana/ bibi asiyemtaka na hayuko na wewe.

Usifanye mchezo na haya mambo.
 
Hapo mtadanganyika wengi maana kuna wengine huwa wana fake,na sio anakuwa kama kavutiwa na wewe ila lengo lake ni kupita tu au kukulia hela..
 
I accede the view, kwa sababu on my side most of the girls I used to date with they showed the same sense being written by a threader
 
Hujajua kwamba kuna vinyamkera vinakupenda halafu havitaki kupenda, kwa hiyo hata vikukupenda,kukupenda hukokunakuwa ni sababu ya kukuwekea inda na chuki?

Utakuta mtu kila ukikutana naye kakununia tu,kumbe ananuna kwamba yuko na bwana/ bibi asiyemtaka na hayuko na wewe.

Usifanye mchezo na haya mambo.
hahahahaha nimeielewa sana hii pointi
 
Vipi kuhusu mie ambae mungu kaninyima hali ya kufurahi usoni? Maana muda wote niwe nimekasirika ama ninafuraha nimekunja sura tu.
Mkuu una matatizo kwenye bandama lako au?
 
Wanasaikolojia wanadai njia rahisi ya kutambua kama mtu fulani anavutiwa nawe ni furaha anayokuwa nayo pale anapokuona na urahisi wa wewe kumchekesha au kumfurahisha.

........................Haya sasa kabla ya kwenda kutoa sera zako kwa binti au kijana wa watu na kwa wale pia ambao wapo kwenye mahusiano angalia kwanza kama mtu huyo mkikutana anakuwa mwenye furaha au huzuni.

Chanzo; Tiba Fasta
Haupo mbali sana na ukweli. Pia njia nyingine ni kugonganisha macho. Ikatokea umekaa sehemu halafu kukawa na demu kila mara ukigeuka mnagongana macho, huhitaji kujiuliza rusha ndoano tu.
 
Back
Top Bottom