jinsi ya kumfanya mwanamke adumu katika ndoa

jinsi ya kumfanya mwanamke adumu katika ndoa

Smile

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Posts
15,347
Reaction score
11,628
Unapoamua kuolewa ni jambo jema. Ila kuna mambo lazima uyajue mapema na ya sikupe pressure ya kuahirisha ndoa au kukataa tamaa. Kuna usemi usemao wanaume mama yao mmoja, huu usikusumbue kabisa. Si lazima awe malaaya, mlevi, mpigaji nk
Kila Mmoja ana hulka zake. Vitu vya kuangalia, anajua kumake love- kusex, anakusikiliza, anajali. Kama anazo sifa kuu tatu inatosha sana na ni mwanzo mzuri. Ila kama sifa hizi tatu hana wewe jiandae kuteseka na ndoa

Kuna baadhi ya wanaume wanatatizo la kutojua kumake love or kusex. Na hii hukufanya hamu yako ya mapenzi isitimie. Madhara yake ni hasira, kutojiamini na kukupelekea kukumbuka wapenzi wa zamani au kutafuta wapya. Pia utamdharau sana mumeo

Kama hakusikilizi basi utahisi kudharauliwa siku zote na kujiona mnyonge. Ni vizuri ukaona unasikilizwwa kwwenyye michango yako ya kifamilia na upenzi. Pia kama anakusikiliza kwa kila kitu na kisha hakujali pia itakuumiza. Ni vizuri akajali kwa kukuonyesha upenzi. Haya ndio mapeenzi ya dhati
weekend njema
 
niko mstari sahihi....senkyu Smile.....
 
Last edited by a moderator:
me mbona kama nakumbuka hujaolewa?unayajuaje haya?
 
hahaha! Ndio umesema nitakuchapa? Kwa mtindo huu ni zawadi kwenda mbele... Hapo ujihusishi dear je ukiamua?

Ndoa Smile is SO complicated, Nimependa hapo uliposema kuwa hizo sababu tatu ni mwanzo mzuri... Ina maana umeacha nafasi ya kusema sio gurantee kuwa ukiwa na hayo hutateseka.

Kwa mtazamo wangu na observation katika maeneo mengi ni wanawake wengi kuliko wanaume ambao hufa hamu ya kufanya mapenzi na mumewe ndani ya ndoa. Kuna wanawake mumewe hafanyi nae sex hata miezi zaidi ya mitatu na karidhika, wala hata hashtuki, wala kujiuliza kuwa mumewe ni rijali na kama anatafta sex kwengine ama lah. Ila bora mke ambae ni sex malfunction kuliko mume malfunction. Sababu siku ya mwisho mwenza atavumilia ila atatoka tu! Or in rare cases atazidi kufa na ngunge zake...
 
mtakatifu wa siku za mwisho
Mtakatifu wa siku za mwisho ndio shetani wa leo..... Noted

make up utanunua kwa sex ya mme??
Thubutu, kama hawajibiki kama baba nakuhakikishia utamkimbiza home.

Bora ubadilishane na jogoo unywe supu ujue huna mme.

Tena mwanamme asipokuwa anawajibika.....
Ngoja nisiseme for PR reasons.
Ishia hapo hapo kabla sijakuchenjia...
 
hahaha! Ndio umesema nitakuchapa? Kwa mtindo huu ni zawadi kwenda mbele... Hapo ujihusishi dear je ukiamua?

Ndoa Smile is SO complicated, Nimependa hapo uliposema kuwa hizo sababu tatu ni mwanzo mzuri... Ina maana umeacha nafasi ya kusema sio gurantee kuwa ukiwa na hayo hutateseka.

Kwa mtazamo wangu na observation katika maeneo mengi ni wanawake wengi kuliko wanaume ambao hufa hamu ya kufanya mapenzi na mumewe ndani ya ndoa. Kuna wanawake mumewe hafanyi nae sex hata miezi zaidi ya mitatu na karidhika, wala hata hashtuki, wala kujiuliza kuwa mumewe ni rijali na kama anatafta sex kwengine ama lah. Ila bora mke ambae ni sex malfunction kuliko mume malfunction. Sababu siku ya mwisho mwenza atavumilia ila atatoka tu! Or in rare cases atazidi kufa na ngunge zake...
ndo hivo sis najua sio hayo tu ...nimeanzia kwenye roo...nikipata muda nitamalizia
lakini nadhani sex imepoteza ndoa nyingi pia
 
Ishia hapo hapo kabla sijakuchenjia...
kuna mtu kaiba pasiwedi, si unaona hata anavyokwote sio staili yangu?

Mie huwa naandika juu kwote chini, huyu anaandika chini kwote juu.
 
Back
Top Bottom