jinsi ya kumdate mwanamke tajiri

Vijana mna kazi sana..

Ukishampata huyo mwanamke tajiri?
 


Haha, jamaa kanichekesha, nilisikia hili la wanawake pia kulindwa, sasa nimehakikisha.
Halafu haya mambo ya kuwinda, ndo hapo wakutane wote wanawinda. Sipati picha maongezi yao yatakuwaje wakigundua wote wanawinda.
 
Kama unamuongelea Deborah Meaden hapo sawa maana hapa kwetu mwanamke mwenye private jet sijui kama yupo
 
Lol! Muwindaji mzuri ndiye ataibuka kidedea. 🙂🙂🙂

Haha, jamaa kanichekesha, nilisikia hili la wanawake pia kulindwa, sasa nimehakikisha.
Halafu haya mambo ya kuwinda, ndo hapo wakutane wote wanawinda. Sipati picha maongezi yao yatakuwaje wakigundua wote wanawinda.
 
Reactions: kui
Teh teh teeeeeh!! Ndipo vijana wetu walipofikia mama, wakiwakosa hao watastuka kuwa wanaume matajiri ndio wengi basi watafundishana jinsi ya kuhamia huko. Imbombo ngafu.


Haha, uwii!...lol
 
We mpumbavu na maskini wa akili ngoja waje wenzio wakusapoti. Na mashoga hamtaacha kuongezeka kwa style hii, unamfanya mmama wa watu, baadae anaanza kukunyonya na kukutia kidole kitundu huzuni. Baada ya ulimi na kidole anaanza vidildo halaf ukuni utautafuta mwenyewe
 
Asantee sana mkuu lete mwendelezo
 
na utufundishe namna ya kuiba pesa zao na kuficha miili yao isionekane kwenye post ijayo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…