Jinsi ya kukuza uume kwa njia za asili

aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined
Aug 8, 2015
Messages
5,887
Points
2,000
aretasludovick

aretasludovick

JF-Expert Member
Joined Aug 8, 2015
5,887 2,000
Njia rahisi, salama na isiyo na gharama ni kukamata nyuki kama watatu na nyigu wawili alafu ufungie kwenye boxer
 
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2014
Messages
4,323
Points
2,000
nusuhela

nusuhela

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2014
4,323 2,000
Lengo ni kumridhisha malaya?
Mambo vp wadau leo nataka niwafunze wanaume wa JF Jinsi ya kukuza Uume in Two weeks!!!! Unahitaji glass ya maji, Tangawizi, kitunguu, Olive oil, Asali na Ruler!!!! Saga Tangawizi na kitunguu pamoja, weka kwenye kikombe cha chai, tia maji kidogo then weka vijiko vitatu vya Asali!!!. Kunywa huo Mchanganyo!! In 10 Minutes Nenda bathroom, Chukua ruler, pima Urefu andika kwenye karatasi !!! Then anza kumasaji kwa kuvuta kwenda Mbele, massage kwa kuvuta juu, massage kwa kuvuta kushoto then vuta kulia!! Tumia Mafuta ya Olive oil kumassage!!! Kuwa kama unachora Msalaba!! Vuta juu, Vuta chini, vuta kusho na vuta kulia!!!! Fanya hivyo five times!!! Yaani vuta juu five times, Chini five times Kushoto five times, Kulia x 5 etc

Ukimaliza Vaa boxer loose!!!!Isiyobana!!!! Repeat that Asubuhi na jioni!!! Make sure kila baada ya kunywa kinywaji chako, unajipima ili kujua Mboo yako inakuwa Nchi ngapi kwa siku !!! Kama wewe unamboo medium, plzzzz usifanye zoezi hili kwa week 2!!!! Fanya siku Tatu tu zinatosha!!!! Week mbili waachie kina @lemutuz_superbrand.. Narudia usinywe hicho kinywaji kama huna kibami !!!Utakimbiwa !!! Vipi niwafundishe Wanaume kufanya wanawake zao wasichepuke na watoe siri zote wakati wa kulala ?????
 
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2017
Messages
3,213
Points
2,000
marybaby

marybaby

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2017
3,213 2,000
Katika mahitaji nimejikuta nacheka kuona RULA..
Haya wenye bamia zao mnaitwa huku.
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
3,506
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
3,506 2,000
Yaaani mwanamke anamfundisha mwanaume namna ya kuwa na mb** bora??!

Haya sasa maajabu.

Meeyah unapenda dudu ndogo, bamia au muhogo?
 
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2014
Messages
5,182
Points
2,000
Quinine Mwitu

Quinine Mwitu

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2014
5,182 2,000
Unakuza uume kw ajili ya mashimo yasiyo julikana
 
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
1,753
Points
2,000
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2017
1,753 2,000
Katibu CHAPUTA unaitwa huku. Njoo na makabrasha yako yote kuna wanachama wapya utawasajili soon.

Cc Katibu CHAPUTA.
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,593
Points
2,000
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,593 2,000
Ukishaamini kuwa dushe kubwa ndio humfikisha mwanamke kileleni ujue umeshajiambukiza uginjwa wa akili kutibika kwake ni ngumu.
 
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined
Jul 12, 2017
Messages
1,753
Points
2,000
Fernando Jr

Fernando Jr

JF-Expert Member
Joined Jul 12, 2017
1,753 2,000
Hizi tiba zinahitaji vijana jobless, wanaoishi kwa dada zao, vyumba vya uani au kule jikoni. Ukiwa mtafutaji hizi mambo huziwezi.

Halafu misoto yote hiyo ya nini? Wakati K zinatofautiana ukubwa na haziridhiki?
 
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2006
Messages
1,559
Points
2,000
Ngorunde

Ngorunde

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2006
1,559 2,000
Mambo vipi wadau

Leo nataka niwafunze wanaume wa JF Jinsi ya kukuza Uume in Two weeks!!!! Unahitaji glass ya maji, Tangawizi, kitunguu, Olive oil, Asali na Ruler.

Saga Tangawizi na kitunguu pamoja, weka kwenye kikombe cha chai, tia maji kidogo then weka vijiko vitatu vya Asali! Kunywa huo Mchanganyo! In 10 Minutes Nenda bathroom, Chukua ruler, pima Urefu andika kwenye karatasi!

Then anza kumasaji kwa kuvuta kwenda Mbele, massage kwa kuvuta juu, massage kwa kuvuta kushoto then vuta kulia!! Tumia Mafuta ya Olive oil kumassage!!! Kuwa kama unachora Msalaba!! Vuta juu, Vuta chini, vuta kusho na vuta kulia!!!! Fanya hivyo five times!!! Yaani vuta juu five times, Chini five times Kushoto five times, Kulia x 5 etc

Ukimaliza Vaa boxer loose, isiyobana! Repeat that Asubuhi na jioni! Make sure kila baada ya kunywa kinywaji chako, unajipima ili kujua Mboo yako inakuwa Nchi ngapi kwa siku.

Kama wewe una uume medium, plz usifanye zoezi hili kwa week 2!!!! Fanya siku Tatu tu zinatosha!!!! Narudia usinywe hicho kinywaji kama huna kibami !!!Utakimbiwa !!!


Feedback niletee PM
Binti yangu naona umekua sasa.
Inabidi nikuoze
 

Forum statistics

Threads 1,315,271
Members 505,171
Posts 31,852,067
Top