Jinsi ya kukuza uume kwa njia za asili

Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2018
Messages
624
Points
1,000
Baby Nimah

Baby Nimah

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2018
624 1,000
Mambo vipi wadau

Leo nataka niwafunze wanaume wa JF Jinsi ya kukuza Uume in Two weeks!!!! Unahitaji glass ya maji, Tangawizi, kitunguu, Olive oil, Asali na Ruler.

Saga Tangawizi na kitunguu pamoja, weka kwenye kikombe cha chai, tia maji kidogo then weka vijiko vitatu vya Asali! Kunywa huo Mchanganyo! In 10 Minutes Nenda bathroom, Chukua ruler, pima Urefu andika kwenye karatasi!

Then anza kumasaji kwa kuvuta kwenda Mbele, massage kwa kuvuta juu, massage kwa kuvuta kushoto then vuta kulia!! Tumia Mafuta ya Olive oil kumassage!!! Kuwa kama unachora Msalaba!! Vuta juu, Vuta chini, vuta kusho na vuta kulia!!!! Fanya hivyo five times!!! Yaani vuta juu five times, Chini five times Kushoto five times, Kulia x 5 etc

Ukimaliza Vaa boxer loose, isiyobana! Repeat that Asubuhi na jioni! Make sure kila baada ya kunywa kinywaji chako, unajipima ili kujua Mboo yako inakuwa Nchi ngapi kwa siku.

Kama wewe una uume medium, plz usifanye zoezi hili kwa week 2!!!! Fanya siku Tatu tu zinatosha!!!! Narudia usinywe hicho kinywaji kama huna kibami !!!Utakimbiwa !!!


Feedback niletee PM
 

Attachments:

Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,743
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,743 2,000
Mambo vp wadau leo nataka niwafunze wanaume wa JF Jinsi ya kukuza Uume in Two weeks!!!! Unahitaji glass ya maji, Tangawizi, kitunguu, Olive oil, Asali na Ruler!!!! Saga Tangawizi na kitunguu pamoja, weka kwenye kikombe cha chai, tia maji kidogo then weka vijiko vitatu vya Asali!!!. Kunywa huo Mchanganyo!! In 10 Minutes Nenda bathroom, Chukua ruler, pima Urefu andika kwenye karatasi !!! Then anza kumasaji kwa kuvuta kwenda Mbele, massage kwa kuvuta juu, massage kwa kuvuta kushoto then vuta kulia!! Tumia Mafuta ya Olive oil kumassage!!! Kuwa kama unachora Msalaba!! Vuta juu, Vuta chini, vuta kusho na vuta kulia!!!! Fanya hivyo five times!!! Yaani vuta juu five times, Chini five times Kushoto five times, Kulia x 5 etc

Ukimaliza Vaa boxer loose!!!!Isiyobana!!!! Repeat that Asubuhi na jioni!!! Make sure kila baada ya kunywa kinywaji chako, unajipima ili kujua Mboo yako inakuwa Nchi ngapi kwa siku !!! Kama wewe unamboo medium, plzzzz usifanye zoezi hili kwa week 2!!!! Fanya siku Tatu tu zinatosha!!!! Week mbili waachie kina @lemutuz_superbrand.. Narudia usinywe hicho kinywaji kama huna kibami !!!Utakimbiwa !!! Vipi niwafundishe Wanaume kufanya wanawake zao wasichepuke na watoe siri zote wakati wa kulala ?????
Weeweeeeeeee… HUPIGISHI WATU punyeto KWELI WEWE..!!!?//
 
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2017
Messages
3,281
Points
2,000
Internal

Internal

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2017
3,281 2,000
Udogo wa mboo unapimwa kwenye nyapu ipi??

Zingine size zingine bwawa sasa tupeni sample ya size ili tupime kwanza ukubwa wa mboo zetu.
 
Drydon

Drydon

Member
Joined
Mar 11, 2019
Messages
31
Points
125
Drydon

Drydon

Member
Joined Mar 11, 2019
31 125
Naziona tangawizi zikipanda bei ghafla sana kumbe ndio maana hapa mtaani kwangu zimeadimika
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,382
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,382 2,000
"Nenda bathroom"

Ni lazima niende kuoima bathroom kama naish mwenyewe je?
 
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined
Jun 8, 2015
Messages
8,382
Points
2,000
troublemaker

troublemaker

JF-Expert Member
Joined Jun 8, 2015
8,382 2,000
Vvipi ile hela, ulipata?
Mambo vp wadau leo nataka niwafunze wanaume wa JF Jinsi ya kukuza Uume in Two weeks!!!! Unahitaji glass ya maji, Tangawizi, kitunguu, Olive oil, Asali na Ruler!!!! Saga Tangawizi na kitunguu pamoja, weka kwenye kikombe cha chai, tia maji kidogo then weka vijiko vitatu vya Asali!!!. Kunywa huo Mchanganyo!! In 10 Minutes Nenda bathroom, Chukua ruler, pima Urefu andika kwenye karatasi !!! Then anza kumasaji kwa kuvuta kwenda Mbele, massage kwa kuvuta juu, massage kwa kuvuta kushoto then vuta kulia!! Tumia Mafuta ya Olive oil kumassage!!! Kuwa kama unachora Msalaba!! Vuta juu, Vuta chini, vuta kusho na vuta kulia!!!! Fanya hivyo five times!!! Yaani vuta juu five times, Chini five times Kushoto five times, Kulia x 5 etc

Ukimaliza Vaa boxer loose!!!!Isiyobana!!!! Repeat that Asubuhi na jioni!!! Make sure kila baada ya kunywa kinywaji chako, unajipima ili kujua Mboo yako inakuwa Nchi ngapi kwa siku !!! Kama wewe unamboo medium, plzzzz usifanye zoezi hili kwa week 2!!!! Fanya siku Tatu tu zinatosha!!!! Week mbili waachie kina @lemutuz_superbrand.. Narudia usinywe hicho kinywaji kama huna kibami !!!Utakimbiwa !!! Vipi niwafundishe Wanaume kufanya wanawake zao wasichepuke na watoe siri zote wakati wa kulala ?????
 
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
13,865
Points
2,000
Castr

Castr

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
13,865 2,000
Nataka kujua kwanini hamjanitag wakati na mimi nina ulemavu huu pia?
 
lazarod298

lazarod298

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2017
Messages
1,677
Points
2,000
lazarod298

lazarod298

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2017
1,677 2,000
Mimi nasubilia dawa ya kupunguza uume.
 

Forum statistics

Threads 1,315,255
Members 505,171
Posts 31,851,570
Top