Jinsi ya kuifungua flash.

Mussa waukweli.

JF-Expert Member
Feb 28, 2013
535
500
Hi wana jamvi nina flash nimeinunua lakini nikitaka kuiwekea chochote inakataa inaniambia "this flash is protected"
Kama utakuwa na ujuzi juu ya hili tatizo nisaidie.
 

snipa

JF-Expert Member
Dec 10, 2013
4,133
1,250
Hi wana jamvi nina flash nimeinunua lakini nikitaka kuiwekea chochote inakataa inaniambia "this flash is protected"
Kama utakuwa na ujuzi juu ya hili tatizo nisaidie.

Solution ya kwanza Nikuirudisha ulikonunua, Wakigoma Rudi tena hapa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom