STUNTER
JF-Expert Member
- Dec 15, 2015
- 13,077
- 17,262
HahahahhahaWale wasiolala vitandani mfano wanalala chini hiyo miguu waiweke wapi mkuu??
HahahahhahaWale wasiolala vitandani mfano wanalala chini hiyo miguu waiweke wapi mkuu??
Who are scientists, who are these guys? Akili za kiafrikanonot scientific proven. hatuitambui hii.
akili za kiafrikano ni kuamini uzushi na udaku.Who are scientists, who are these guys? Akili za kiafrikano
Unasubir wanasayansi gani kwa ajili ya ku~prove, unajatazwa kufanya hivoakili za kiafrikano ni kuamini uzushi na udaku.