Allen Kilewella
JF-Expert Member
- Sep 30, 2011
- 25,941
- 51,063
Nimeikuta hii video mahali ila ikanifikirisha Sana. Nikaiweka kwenye muktadha wa changuzi zinazofanyika Tanzania.
Kwanza mama kwenye hii "clip" ni mfumo wa kiuchaguzi Tanzania na mtoto ni CCM.
Kuna vyama hufurahia kushinda baadhi ya maeneo kwa kutumia mfumo wa uchaguzi uliopo, lakini CCM huuiba mfumo wenyewe.
Tatizo Bado Kuna vyama vinadhani kuna mfumo wa kiuchaguzi ambao bado unafanya kazi kumbe mfumo mzima wa uchaguzi ulishaibiwa na CCM kitambo sana.
Kinachoendelea ni CCM ndiyo inayoamua nani awe mshindi na ashindaje na siyo mfumo wa kiuchaguzi ndiyo unaoamua.
Angalia hii clip uone jinsi inavyosawiri matendo ya CCM wakati wa chaguzi!!
👇
Hii inafanana Sana na janja janja ya CCM wakati wa chaguzi.
Kwanza mama kwenye hii "clip" ni mfumo wa kiuchaguzi Tanzania na mtoto ni CCM.
Kuna vyama hufurahia kushinda baadhi ya maeneo kwa kutumia mfumo wa uchaguzi uliopo, lakini CCM huuiba mfumo wenyewe.
Tatizo Bado Kuna vyama vinadhani kuna mfumo wa kiuchaguzi ambao bado unafanya kazi kumbe mfumo mzima wa uchaguzi ulishaibiwa na CCM kitambo sana.
Kinachoendelea ni CCM ndiyo inayoamua nani awe mshindi na ashindaje na siyo mfumo wa kiuchaguzi ndiyo unaoamua.
Angalia hii clip uone jinsi inavyosawiri matendo ya CCM wakati wa chaguzi!!
👇
Hii inafanana Sana na janja janja ya CCM wakati wa chaguzi.