Jinsi uungwana wa Mbowe unavyompa kichwa Kailima

Jinsi uungwana wa Mbowe unavyompa kichwa Kailima

Mh Mbowe umekuwa muungwana wa kupitiliza , Hata Mitume wa Mungu kuna wakati walitenda ili kukomesha uharamia , ifike wakati watu wa aina ya Kailima waanze kuchagua maneno ya kuongea , inaumiza sana .
Andamaneni basi kumlaImisha kailima ajiuzulu!
Kazi yenu kulalamikia kila mtu anaekatiza mbele yenu.Huyo Mbowe alivyo laini kama mkate wa boflo uliotoswa kwenye chai ya rangi ana kipi cha kuwaambia makarai zaidi ya kuwahimiza tuwe kama Libya na syria,wakivunjwa miguu anatoroka kwa kuvaa baibui
 
Kwa kariba ya wanachama wa cdm hilo sanduku halikuibwa. Lingeibwa ingekuwa vurugu coz ndio nature yao. Inayotokea sasa ni porojo tu za kushindwa so mnatafuta sehemu ya kuangukia badala ya kuangalia kilicho sababisha kuanguka.
 
kwani nyie nyumbu hamjui sheria za uchaguzi? ndio shida ya chama kuongozwa na form four failure, anawafanya nyote muwe kama hamna akili, pitia hoja za Kailima utajifunza. uhaguzi haufutwi kwa mizuka, wakala wa pale alipaswa kujaza form namba 14 ili wapate base ya kisheria ya kupinga matokeo au kuharamisha mchakato baada ya, sio eti boxi limebebwa then uchaguzi kushiney, acheni porojo.

hamju
Umeshikiwa bunduki utajaza fomu namba 14 ? Huu uchaguzi ulikuwa kati ya Chadema na kikundi cha Mambosasa , na ndio maana watu wamepigwa risasi za moto , haya yote kailima anayajua lakini anapotosha makusudi , fomu zinajazwa kwenye uchaguzi huru , siyo mbele ya mitutu .
 
Mkurugenzi wa Tume ya Uchaguzi aitwaye Kailima amekuwa mtu wa porojo zisizo na mashiko yoyote lakini hana lolote linapofikia suala la kutenda , hajafika hata robo ya ubora wa Rajab Kiravu , sijui aliokotwa wapi ?

Kama Sanduku la kura linaibwa na raia mbele ya polisi , lakini baadaye kidogo linarejeshwa kituoni na polisi haohao walioshuhudia mwizi akiondoka nalo tena bila huyo mwizi kukamatwa , unawezaje kusema uchaguzi huu ulizingatia sheria ? Je ni masanduku mangapi yalichakachuliwa bila kuonekana ? Ni nani ataamini tena tume hii ?

Hivi Kailima anawezaje kuwaona watu wote wa upinzani ni mazezeta kiasi cha kuongea uozo kama huu ?

Mh Mbowe umekuwa muungwana wa kupitiliza , Hata Mitume wa Mungu kuna wakati walitenda ili kukomesha uharamia , ifike wakati watu wa aina ya Kailima waanze kuchagua maneno ya kuongea , inaumiza sana .
Erythrocyte wengine ni kuwa ignore labda mahakamani , huko ndiko wataona kuwa people are smart. Kailima si anatumia nguvu ya SMG na AK47 kuongea, vikiondolewa hivyo he will never utter a word!
 
Hujui kitu,anae haha ni Grace Mugabe tu,Zanu pf na ANC bado vipo madarakani endeleeni kujifariji makarai
Endelea kujidanganya , Zuma anakabiliwa na kesi 18 , wapambe wake ambao nusu ni wanachama wa ANC wanapumulia mashine , mugabe na kundi lake hali ni mbaya mno ! Kama demu wake kanyang'anywa PhD na Mkuu wa chuo kilichompa naye kashughulikiwa unawezaje kusema wako salama , endelea kufanya uovu ukitegemea utalindwa .
 
Mkurugenzi wa Tume ya Uchaguzi aitwaye Kailima amekuwa mtu wa porojo zisizo na mashiko yoyote lakini hana lolote linapofikia suala la kutenda , hajafika hata robo ya ubora wa Rajab Kiravu , sijui aliokotwa wapi ?

Kama Sanduku la kura linaibwa na raia mbele ya polisi , lakini baadaye kidogo linarejeshwa kituoni na polisi haohao walioshuhudia mwizi akiondoka nalo tena bila huyo mwizi kukamatwa , unawezaje kusema uchaguzi huu ulizingatia sheria ? Je ni masanduku mangapi yalichakachuliwa bila kuonekana ? Ni nani ataamini tena tume hii ?

Hivi Kailima anawezaje kuwaona watu wote wa upinzani ni mazezeta kiasi cha kuongea uozo kama huu ?

Mh Mbowe umekuwa muungwana wa kupitiliza , Hata Mitume wa Mungu kuna wakati walitenda ili kukomesha uharamia , ifike wakati watu wa aina ya Kailima waanze kuchagua maneno ya kuongea , inaumiza sana .
Acheni utani basi nyinyi wafasi wa MBOWE, lini uyo kiongozi wenu kawa sifa hizo?? Mbowe huyu huyu ninayemjua mimi??? acheni kulialia tafuteni mbinu za kushindana na chama kubwa CCM.
 
Huwa wana tabia ya kuongea bila kufikiria, halafu ukichunguza saana hawa watu hawatofautiani na maneno yao ya kuropoka!!
 
Endelea kujidanganya , Zuma anakabiliwa na kesi 18 , wapambe wake ambao nusu ni wanachama wa ANC wanapumulia mashine , mugabe na kundi lake hali ni mbaya mno ! Kama demu wake kanyang'anywa PhD na Mkuu wa chuo kilichompa naye kashughulikiwa unawezaje kusema wako salama , endelea kufanya uovu ukitegemea utalindwa .
Mwambie asome hapa..... ni kuwa bado tumelala haya mambo ya mauaji yakilalamikiwa panapohusika, some positive results might be realised!

Do not ‘weaponise’ human rights, Philippines warns UN
....The Philippines’ human rights record was raised at a UN Human Rights Council meeting in Geneva this week, with Iceland Foreign Minister Gudlaugur Thor Thordarson urging Manila on Monday to accept a visit from the UN Special Rapporteur.


.......The Hague-based International Criminal Court’s prosecutor earlier this month announced a separate preliminary examination into the killings of drug suspects in the Philippines.

In announcing its examination, the court acknowledged that many of the killings were most likely carried out by the drug gangs themselves, a factor rights groups rarely mention.

Duterte has at times called for drug addicts as well as traffickers to be killed, and vowed to pardon police if they are found guilty of murder for prosecuting the drug war.
 
Mwambie asome hapa..... ni kuwa bado tumelala haya mambo ya mauaji yakilalamikiwa panapohusika, some positive results might be realised!

Do not ‘weaponise’ human rights, Philippines warns UN
....The Philippines’ human rights record was raised at a UN Human Rights Council meeting in Geneva this week, with Iceland Foreign Minister Gudlaugur Thor Thordarson urging Manila on Monday to accept a visit from the UN Special Rapporteur.


.......The Hague-based International Criminal Court’s prosecutor earlier this month announced a separate preliminary examination into the killings of drug suspects in the Philippines.

In announcing its examination, the court acknowledged that many of the killings were most likely carried out by the drug gangs themselves, a factor rights groups rarely mention.

Duterte has at times called for drug addicts as well as traffickers to be killed, and vowed to pardon police if they are found guilty of murder for prosecuting the drug war.
Asante sana mkuu .
 
kwani nyie nyumbu hamjui sheria za uchaguzi? ndio shida ya chama kuongozwa na form four failure, anawafanya nyote muwe kama hamna akili, pitia hoja za Kailima utajifunza. uhaguzi haufutwi kwa mizuka, wakala wa pale alipaswa kujaza form namba 14 ili wapate base ya kisheria ya kupinga matokeo au kuharamisha mchakato baada ya, sio eti boxi limebebwa then uchaguzi kushiney, acheni porojo.

hamju
Mkuu hoja kwa hoja; tukumbushe vipi uchaguz ule wa zenji uliofutwa matokeo na jecha?? Si mlisema wapinzani waliiba kura baadhi ya maeneo,mbona jecha alifuta matokeo yote uchaguzi ukarudiwa???
 
Mkuu hoja kwa hoja; tukumbushe vipi uchaguz ule wa zenji uliofutwa matokeo na jecha?? Si mlisema wapinzani waliiba kura baadhi ya maeneo,mbona jecha alifuta matokeo yote uchaguzi ukarudiwa???
Akikujibu nistue .
 
  • Thanks
Reactions: exo
Hao raia walikuwa wakesinzia au!yaani hapo umenichanganya!sanduku linatoka,kisha linarudi polisi ni 1 au wawili hawazidi watano,raia nyomi mkawa mnatazama tu Kama vile hakuna kilichotokea au ilikuwaje labda.
 
Makarai itabidi Kubenea awafundishe namna ya kuelewa maswali, swali dogo udenda kibao unakutoka!
Mkuu, udenda hutoa bibi yako akivuta ugoro. Vipi umeshaanza kubishana kuhusu soka hapo kijiweni?[emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji13] [emoji106]
 
Back
Top Bottom