Jinsi ulivyomtongoza mkeo au mwenza wako


Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2016
Messages
1,537
Likes
1,045
Points
280
Itzmusacmb

Itzmusacmb

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2016
1,537 1,045 280
Wana JF,

Leo napenda tuambiane jinsi ulivyomtongoza mkeo au huyo mwenza wako uliyenaye, sina maana mbaya wala siyo ujinga kwasababu sisi sote tunaamini kutongoza ndiyo njia ya mahusiano na hayo mahusiano ndiyo mwanzo wa ndoa ambayo huleta familia.

Tiririka hapa tuone sound ulizotumia

1467462269059-jpg.362230
 
Vivac

Vivac

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2015
Messages
471
Likes
397
Points
80
Age
24
Vivac

Vivac

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2015
471 397 80
Tulikutana kwenye seminar ya kikazi, tulikuwa kule kwa siku 5 za kikazi (Monday - Friday) baada ya hapo tuliendelea kufahamiana zaidi.
Sky Eclat, jibu lako na swali havifanani. Hajauliza jinsi mlivyokutana bali jinsi ulivyo/alivyokutongoza
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,728
Likes
83,891
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,728 83,891 280
Sky Eclat, jibu lako na swali havifanani. Hajauliza jinsi mlivyokutana bali jinsi ulivyo/alivyokutongoza
Oh ndiyo tunavyofeli mitihani hivi kwa kukurupuka. Siku ya mwisho alinikiss shavuni, mbele ya group lote tuliokuwepo, kila ningekuwa mweupe ningekuwa pink mashavuni. Na aliniachia e-mail address.
 
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2011
Messages
9,527
Likes
9,075
Points
280
Kaboom

Kaboom

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2011
9,527 9,075 280
Nilikutana nae kwao china..Alikuwa mfanya usafi wa hoteli niliyofikia..
Siku hiyo ilikuwa ndo siku ya semina..Baada ya kuambiwa semina itachelewa kidogo kuanza,Nikaamua niende msalani nikapunguze uzito..Wakati naingia msalani ye alikuwa yuko nje anafanya usafi maeneo hayo...

Nilivyoingia ndani nikakutana na maelezo kibao yamebandikwa yakitoa ufafanuzi jinsi ya kutumia vyoo hivyo..Sikujisumbua kuyasoma sababu nilikuwa tayari nina siku mbili pale hotelini..So nikajua vyoo ni kama vilevile tu vya room kwangu...Nikachojoa nguo then kama kawaida yangu vyoo vya kukaa mi uwa napanda kwa juu kama vile natumia vyoo vya shimo..Kumbe zile sakafu zimewekewa sensor..Mtu akitoka msalani choo kizima kinajiflash..Baadhi ya maji yanatoka kwa juu..

Mi nilivyopanda juu...choo kikajua huyu muhuni kashatoka tayari..Basi ile naanza kukata gogo tu nikasikia mimajii mwaaa kutoka juu..Suti yote ikalowa...

Baada ya hilo tukio nikasikia kicheko kutoka nje..Nikajua tu ni yule dada mfanya usafi..Wakati najifikiria cha kufanya nikasikia yule dada anauliza..Can i help u sir?..Nikaamua kubaki kimya tu nisijue la kufanya..

Baada ya kupita dk 10 bila kuniona nikitoka, akarudi na kuniuliza tena..Ikabidi tu nimuombe aende room kwangu akanilitee nguo na taulo..Akaniachia Id yake ili kunitoa uoga..Akaleta vitu nikatinga then akachukua zile nyingine na kuzirudisha room mi nikawahi kwenye semina..

Baada ya semina niliamua kumtafuta ili kumpa ahsante..Hapo ndo mfahamiano ulipoanzia
 
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2012
Messages
7,665
Likes
2,895
Points
280
platozoom

platozoom

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2012
7,665 2,895 280
Nilikutana nae kwao china..Alikuwa mfanya usafi wa hoteli niliyofikia..
Siku hiyo ilikuwa ndo siku ya semina..Baada ya kuambiwa semina itachelewa kidogo kuanza,Nikaamua niende msalani nikapunguze uzito..Wakati naingia msalani ye alikuwa yuko nje anafanya usafi maeneo hayo...

Nilivyoingia ndani nikakutana na maelezo kibao yamebandikwa yakitoa ufafanuzi jinsi ya kutumia vyoo hivyo..Sikujisumbua kuyasoma sababu nilikuwa tayari nina siku mbili pale hotelini..So nikajua vyoo ni kama vilevile tu vya room kwangu...Nikachojoa nguo then kama kawaida yangu vyoo vya kukaa mi uwa napanda kwa juu kama vile natumia vyoo vya shimo..Kumbe zile sakafu zimewekewa sensor..Mtu akitoka msalani choo kizima kinajiflash..Baadhi ya maji yanatoka kwa juu..
Mi nilivyopanda juu...choo kikajua huyu muhuni kashatoka tayari..Basi ile naanza kukata gogo tu nikasikia mimajii mwaaa kutoka juu..Suti yote ikalowa...
Baada ya hilo tukio nikasikia kicheko kutoka nje..Nikajua tu ni yule dada mfanya usafi..Wakati najifikiria cha kufanya nikasikia yule dada anauliza..Can i help u sir?..Nikaamua kubaki kimya tu nisijue la kufanya..Baada ya kupita dk 10 bila kuniona nikitoka, akarudi na kuniuliza tena..Ikabidi tu nimuombe aende room kwangu akanilitee nguo na taulo..Akaniachia Id yake ili kunitoa uoga..Akaleta vitu nikatinga then akachukua zile nyingine na kuzirudisha room mi nikawahi kwenye semina..
Baada ya semina niliamua kumtafuta ili kumpa ahsante..Hapo ndo mfahamiano ulipoanzia
Na yule wa vifuniko vya asali?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
Oh ndiyo tunavyofeli mitihani hivi kwa kukurupuka. Siku ya mwisho alinikiss shavuni, mbele ya group lote tuliokuwepo, kila ningekuwa mweupe ningekuwa pink mashavuni. Na aliniachia e-mail address.
Halafu ukanza kumwandikia e-mail au yeye ndo alianza..?
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
Ahahahahahha halafu sijuagi kwa nini wanawake huwaga hamuanzi, nyie ni kufa na tai shingoni.

Mi nilikutana naye akiwa anaosha vyombo kwa kaka yake. Wakati huo naenda anza first year UDSM.

Sikurudi hapo hadi nilipokuwa mwaka wa pili... akanikumbuka hadi nguo niliyovaa siku ya kwanza tunaonana.

Hilo likanishawishi na wakati huo class ni stori za kuandaa mchumba... mi nikaenda direct kwamba nitamuowa nikimaliza chuo. Nikaonekana muongo lakini ndo tunaishi hadi leo na watoto ju..
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,728
Likes
83,891
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,728 83,891 280
Ahahahahahha halafu sijuagi kwa nini wanawake huwaga hamuanzi, nyie ni kufa na tai shingoni.

Mi nilikutana naye akiwa anaosha vyombo kwa kaka yake. Wakati huo naenda anza first year UDSM. Sikurudi hapo hadi nilipokuwa mwaka wa pili... akanikumbuka hadi nguo niliyovaa siku ya kwanza tunaonana. Hilo likanishawishi na wakati huo class ni stori za kuandaa mchumba... mi nikaenda direct kwamba nitamuowa nikimaliza chuo. Nikaonekana muongo lakini ndo tunaishi hadi leo na watoto ju..
Yaa tuliexchange e-mails, niliporudi kazini alikuwa anaandika kila karibu kila siku, kwakua kulikua kuna kitu niliapply ikabidi niwe ninafunga e-mail yangu kila siku kangalia majibu. Nilijikuta ninapenda kusoma e-mails zake na kujibu.

Majibu yangu yalivyokuja nikamwambia bwana mimi ni mvivu sana wa kufungua e-mail kila siku, tukutane whatusp, from there things got better and better.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,855
Likes
5,446
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,855 5,446 280
Yaa tuliexchange e-mails, niliporudi kazini alikuwa anaandika kila karibu kila siku, kwakua kulikua kuna kitu niliapply ikabidi niwe ninafunga e-mail yangu kila siku kangalia majibu. Nilijikuta ninapenda kusoma e-mails zake na kujibu. Majibu yangu yalivyokuja nikamwambia bwana mimi ni mvivu sana wa kufungua e-mail kila siku, tukutane whatusp, from there things got better and better.
...better and better and did you get ze ndoa..??
 
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
29,728
Likes
83,891
Points
280
Sky Eclat

Sky Eclat

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
29,728 83,891 280
...better and better and did you get ze ndoa..??
Not yet but that is what we are planning for. We just met in February last year, then he had a year contract in another country, he has just come back recently.
 
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined
Jun 6, 2016
Messages
658
Likes
366
Points
80
Age
41
jumayu

jumayu

JF-Expert Member
Joined Jun 6, 2016
658 366 80
Haki ya mungu!!!! Mimi nilikuwa napenda saana movie kabla ya lakin nilipokutananae mara ya kwanza nilikuwa kwenye basi na tumekaa siti za pamoja sasa basi lilipofika sehemu ambayo sio yaani kukwama mhimu si nikaruka km km Jack noriis we we!

Si ikwa kisanga ngoja nichubuke paja hadi kwenye p*mbu lkn niliposaidiwa na wasamaria yaani(abiria) kwenda hospitali mbona hakuniacha hadi kupona kwangu lakin ilitaka moyo kwangu na kwake
 

Forum statistics

Threads 1,239,192
Members 476,441
Posts 29,345,090