Jinsi tulivyompoteza dada yetu kwa UKIMWI

Jinsi tulivyompoteza dada yetu kwa UKIMWI

= huna
= nakuona

Jifunze japo kuandika Kiswahili (lugha ya taifa) vizuri kisha ndiyo uwe na haki ya kuongelea "akili".

Punguani wahed.

We ni miongoni mwa wale watu wazima ovyo. Umri mkubwa ila huna busara




Pathetic
 
We ni miongoni mwa wale watu wazima ovyo. Umri mkubwa ila huna busara


Pathetic

= hovyo

Ni muhali sana kuwa unajifunza vitu kutoka kwa mtu unaemuona hana busara.

Nnauhakika hata mama'ko unamuona kuwa ni mtu mzima hovyo na hana busara.
 
= hovyo

Ni muhali sana kuwa unajifunza vitu kutoka kwa mtu unaemuona hana busara.

Nnauhakika hata mama'ko unamuona kuwa ni mtu mzima hovyo na hana busara.

"hovyo" ni lugha ya huko kwenu, akili yako ndogo kiasi huwezi kunijibu bila kugusia mzazi wangu, by the way hii pia ni proof kuwa wewe ni jitu zima ovyo
 
Daah...Nimesikitika sana...

Japokuwa familia mliamini Waganga kitu nilichopenda Dada yako alikuwa na Imani kwa Mungu maana alikuwa akisali sana Rozari .Hata saa ya kifo ilipowadia alimkumbuka Mungu...

Huu ni mwezi wa Rozari..tusali rozari...Amina
Mkuu yote ni maisha tu!Hayo yote yanatokea katikati ya jamii za Kiafrika ambapo wazee wa ukoo wasio wabatizwa bado wanaendelea kuishi.Mengine tunamuachia Mungu hakimu wa kweli,kwani naye hujua mila na desturi za watu
 
mweusi ka bundi

Labda wa kikwenu, bundi niwajuao ni ndege wazuri sana:

Athene_noctua_%28cropped%29.jpg
Tyto_alba_-British_Wildlife_Centre,_Surrey,_England-8a_%281%29.jpg
 
Aisee inauma sana kama haijawahi kukutokea unaweza usijue maumivu yake ..kwa sisi yaliyo tukuta tunaujua uchungu wake..pole sana mwenzangu.
 
Tatizo hata mnapodanganywa hamuelewi na anaewaonesha ukweli kwenu ni mbaya na katili.

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
Yote unayoyasema na kuyaandika hayakuondolei sifa hii mbaya kwamba una roho ya kikatili kama sura yako ilivyo. Honestly, huwa ninakushangaa sana. Where is your sense of humanity, apparently I guess you have psychological troubles that make you a sadist.
 
Yote unayoyasema na kuyaandika hayakuondolei sifa hii mbaya kwamba una roho ya kikatili kama sura yako ilivyo. Honestly, huwa ninakushangaa sana. Where is your sense of humanity, apparently I guess you have psychological troubles that make you a sadist.

Nahisi wewe una tatizo kubwa sana kuliko huo u "sadist" wangu wa kusadikika.

Tatizo hilo ni maradhi katika moyo wako.
 
Wewe mwanamke siku unakufa utakufa mdomo wazi ,Mwili umepinda hata kwenye jeneza hauingii mpaka uvunjwe kwanza kwa nyundo
Nimecheka kama mazuri ilihali nimepoteza watu ambao ni zaidi ya maisha yangu..mmh
 
Tatizo hata mnapodanganywa hamuelewi na anaewaonesha ukweli kwenu ni mbaya na katili.

Hivi hizo shule mlienda kusomea ujinga?
Yote unayoyasema na kuyaandika hayakuondolei sifa hii mbaya kwamba una roho ya kikatili kama sura yako ilivyo. Honestly, huwa ninakushangaa sana. Where is your sense of humanity, apparently I guess you have psychological troubles that make you a sadist.
Nahisi wewe una tatizo kubwa sana kuliko huo u "sadist" wangu wa kusadikika.

Tatizo hilo ni maradhi katika moyo wako.
You seem to be an aged woman that would be wise. Only that I imagine you have an advanced age with limited or without wisdom. I urge you go back to your senses and have a little feeling of humanity. Else you'll just be another loss to the world accommodating a useless creature like you. It's just a pity to the world having a creature like you
 
Umenikumbusha marehema...kaka...baba...mama..mama yangu mdogo....mjomba wangu....na sasa hiv hali imekuwa mbaya....waliupataje ilikuwaje n story ndegu mno inayokaribiana na yako...ila namshukur Mungu mdogo wangu alizaliwa mwaka 1994 kama Mungu tu jaman akaja kupimwa 2001m mzima kipind hali ya mama na baba mbaya sana....mdogo wangu anazaliwa baba anaumwa mkanda wa jeshi tunaaminishwa n kalogwa ...katk vipind staki kuvikumbuka n hivyo....natakiwa songa mbele na kuangalia wagonjwa tuliobaki ama waliobakia ...Mungu Ndiye mjuzi ss n wanadamu ambao hatujui hata sec moja ijayo mbele yetu...NIMEUMIA SANA
Pole sanasana
 
Mkuu yote ni maisha tu!Hayo yote yanatokea katikati ya jamii za Kiafrika ambapo wazee wa ukoo wasio wabatizwa bado wanaendelea kuishi.Mengine tunamuachia Mungu hakimu wa kweli,kwani naye hujua mila na desturi za watu
Mkuu poleni sana kwa yote, I can feel the pain that befell the family. Jambo la faraja ni kuwa marehemu alifariki akiwa anasali Rosary, alifata maigizo yaliyotolewa kwa wale watoto wa Fatima, hakika alikufa kifo chema. Only that we keep the faith in God because in Him we get redemption
 
Pole sana ! Vijana wengi hawajashuhudia haya mambo, mi mwenyewe umenikumbusha mbali but life goes on!

Kuna watu wanawadanganya sana kizazi hiki na mvua ikimnyeshea mtu akalowana hieshimu...huwa nawaskiliza wanaopinga hili gonjwa with no comment
Pole sana ! Vijana wengi hawajashuhudia haya mambo, mi mwenyewe umenikumbusha mbali but life goes on!

Kuna watu wanawadanganya sana kizazi hiki na mvua ikimnyeshea mtu akalowana hieshimu...huwa nawaskiliza wanaopinga hili gonjwa with no comment
wacha tu ndugu yangu kiatu hich kinaban sana .....ila tunsmshukuru Mungu kwa kutup pumz na kuzid kumwomba yeye ,,,
 
Back
Top Bottom