Jinsi nilivyosave 280k Jana, soma kisa!!

Jinsi nilivyosave 280k Jana, soma kisa!!

Mkuu ulivowasha s]mu kiliendelea nini
[emoji1787][emoji23][emoji23][emoji23]

Nilimpa pesa mkuu, alinichek kwa namba mpya coz nilimblock aliacha cm kama pon, nilimchana kama namwita aje alone kama anakuja na shoga zake aniambie. Aliomba msamaha yakaisha na mzgo nkala[emoji23]
 
asilimia 95 ya wanawake wa hivyo wanakuaga na hela zao mfukon ila wamekuja kukuchuna, watakuwa walilipa ila roho iliwauma sana, wanawake hawapendag kulipa bill kubwa kubwa ilhali wanapendaga kutumia expensive stuffs, na hapo ndio tunapowaumizaga, mwanamke anaependa vitu vya gharama ili aonekane yupo class fulan huyu huwa tunamtengea budget yake na muda tukishammaliza tunakimbia, ndio mana utajiuliza mbona wanawake wazuri wazuri wengi hawaolewi kumbe ni ishue kama izo....OVA, MIC DROP!!!!!

Aaah wap
 
Boss hapo ulifanya kosa la kiufundi. Inaonekana bado hujafika ngazi za juu za Ubaharia [emoji3][emoji3]. Ngoja nikupe shule.

Kikawaida unapoenda kukutana na demu mara ya kwanza, hasa demu mpya, tena mdogo kiumri, andaa hela ya kutosha watu WANNE (4). Wewe, yeye na rafiki zake wawili.

Au kama vipi, wahi eneo la tukio, kaa mbali kdg, ambapo huonekani kirahisi, ukiona kaja na Kamati ya Miundombinu, Jikatae kimyakimya [emoji1787][emoji1787].

Ukifata hizo kanuni huwezi kupatikana. Sawa dogo?
 
Afu nyie mnaosema ajipange hela nyingi zaidi mnataka kumpoteza kijana. Uwezo tumetofautiana na by the way, Laki 1 kwa chakula cha mtu mbili inatosha sana tu kama demu anajiheshimu.

Usijekula mshahara mzima kisa kumfurahisha demu. Huo ndio Masoud Kipanya anauita UKUBA [emoji1787][emoji1787][emoji1787]. Kama demu anapenda maisha ya juu na huwezi jikatae, Hamna ubwege kama kumlisha demu makange ya Kuku mchana afu ukalalie mikate mascani.
 
Wenda mm Nina wivu wa siri, siwezi ambatana na mwanamke mwenzangu kwa bf wangu, never.

Kuna Shoga yangu Mara nyingi zamani alipenda nimsindikize kwa bwana wake, nilikuwa nakataa mpaka ananipigia magoti kuwa twende wote akwepe kulala nae ,yaan waonane afu turudi. Mhh siku moja akanilazimisha nikaenda shingo upande, kufika story, na kizuri mm na Shoga sote hatutumii pombe sana sana chakula na soda, mm Maji,
Eti Shoga alivyooenda washroom yule kaka kataka no yangu, nkamwambia acha umalaya umekosa nini kwa Shoga yangu? Oh Mara nini na nini nkaona upuuzi,

Fasta nikamtumia Shoga SMS tuondoke, alivyokuja tukasepa. Hawakufikaga hata mbali.
Ww ulikuwa rafiki wa kweli kwa huyo shoga yako

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mmeamua kufukua huu uzi[emoji23][emoji23][emoji23]


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Back
Top Bottom