Jinsi nilivyosave 280k Jana, soma kisa!!

Jinsi nilivyosave 280k Jana, soma kisa!!

Cash Generating Unit

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2019
Posts
13,284
Reaction score
39,513
Wakuu jana Mungu alikuwa upande wangu lasivyo nilikuwa naliwa pesa nyingi sana daah.

Wacha niwape mziki, kuna gashi mmoja hivi tulifahamiana 2 weeks ago mimi nilimvutia waya ngoma ika connekt mlemle. Ile ijumaa nilimpanga mtoto nikamwambia Jumamosi ya jana nimtoe out akasema fresh, lengo langu ilikuwa na kuchinja kabisa coz sijamla bado.

Jana akanicheki kama sa10 akasema tuna-meet wapi nikamwambia kwa kuwa upo Mbezi twende Kunduchi kuna bata kibao kule akanambia me natoka soon nikamwambia tangulia nitakukuta

Mwenzangu kumbe yupo na frends zake wawili mimi hata hajanambiaa, sa11 alikuwa maeneo tayari amefika akanicall nikamwambia agiza drinks me soon ntakuwa hapo.

Wakuu ile nafika maeneo nakuta wapo watatu dadeki halafu kila mmoja ana savannah 2 na pale savannah moja ni 8500 mara6 =51k nikasema leo naweza kufirisika na mimi nilikuwa nimetembea na 100k tu, coz nilijua hiyo pesa nyingi ingetosha.

Ikabidi nipige hesabu za fasta nikomae nionekane kidume nikadraw zingine ATM au nisepe tu coz nikaona mademi hawa watanifirisi tu, hao rafiki zake hata sijawai waona halafu wanaonekana wa mjini selfies nyingi, nikasema hawa hawanijui ngoja niwakomeshe pumbavu!!

Nikamwita waiter halafu nikamwambia alete sahani 4 za chips kuku, nikajipigia kwa simu nyingine nikapokea nikawambia ngoja nipokee simu ya boss. Huyo nikatoka getini chukua bajaji motoo nikazima na simu[emoji23][emoji23] ili wapambane huko huko. Nikarudi home nikaanza watch movie.Mpaka sasa sijawasha hii simu ya TiGo sijui kiliendelea nini huko[emoji1787]

Hesabu za haraka kwa pesa niliyosave jana
Chips kuku sahan1=25k x 4= 100k
Wale madem wangekunywa savanna5 kwa mmoja 5x3=15x8500=127,500
Uber 20k, binti angetaka pesa =30k
TOTAL= 277,500/=

Hizi pesa nimesave wakuu, wote tukiwa kama mimi hawa lazima wanyooke
 
Ungemchana live kuwa nina bajeti kiasi hiki. So tule tunywe jua nina kiasi fulani ovaaaa.

Yeye mpaka kaja na wenzie wote watatu bila kukwambia, kwa mtu mzima kama ni mtu mzima kweli alijiweka fresh kabisa kama kuna dharura itatokea. Huwezi agiza tu vitu huku hukusema kuwa unakuja na kijiji kwa mtu mwenye akili timamu.
 
Wakuu jana Mungu alikuwa upande wangu lasivyo nilikuwa naliwa pesa nyingi sana daah.

Wacha niwape mziki, kuna gashi mmoja hivi tulifahamiana 2 weeks ago mimi nilimvutia waya ngoma ika connekt mlemle. Ile ijumaa nilimpanga mtoto nikamwambia Jumamosi ya jana nimtoe out akasema fresh, lengo langu ilikuwa na kuchinja kabisa coz sijamla bado.

Jana akanicheki kama sa10 akasema tuna-meet wapi nikamwambia kwa kuwa upo Mbezi twende Kunduchi kuna bata kibao kule akanambia me natoka soon nikamwambia tangulia nitakukuta

Mwenzangu kumbe yupo na frends zake wawili mimi hata hajanambiaa, sa11 alikuwa maeneo tayari amefika akanicall nikamwambia agiza drinks me soon ntakuwa hapo.

Wakuu ile nafika maeneo nakuta wapo watatu dadeki halafu kila mmoja ana savannah 2 na pale savannah moja ni 8500 mara6 =51k nikasema leo naweza kufirisika na mimi nilikuwa nimetembea na 100k tu, coz nilijua hiyo pesa nyingi ingetosha.

Ikabidi nipige hesabu za fasta nikomae nionekane kidume nikadraw zingine ATM au nisepe tu coz nikaona mademi hawa watanifirisi tu, hao rafiki zake hata sijawai waona halafu wanaonekana wa mjini selfies nyingi, nikasema hawa hawanijui ngoja niwakomeshe pumbavu!!

Nikamwita waiter halafu nikamwambia alete sahani 4 za chips kuku, nikajipigia kwa simu nyingine nikapokea nikawambia ngoja nipokee simu ya boss. Huyo nikatoka getini chukua bajaji motoo nikazima na simu[emoji23][emoji23] ili wapambane huko huko. Nikarudi home nikaanza watch movie.Mpaka sasa sijawasha hii simu ya TiGo sijui kiliendelea nini huko[emoji1787]

Hesabu za haraka kwa pesa niliyosave jana
Chips kuku sahan1=25k x 4= 100k
Wale madem wangekunywa savanna5 kwa mmoja 5x3=15x8500=127,500
Uber 20k, binti angetaka pesa =30k
TOTAL= 277,500/=

Hizi pesa nimesave wakuu, wote tukiwa kama mimi hawa lazima wanyooke
Hiyo hela uliyoisave fanya kuwatumia wazazi wako kijijni..hakika utabarikiwa mara dufu.
 
Nikiwa na dem mpya lazima nimuweke kwenye Grade AB au C siku ya ku meet nae mixer na show
A = 500,000/= per day
B = 300,000/= per day
C = 150,000/= per day

Kama kuna Mwanamke nahisi atatumia Chini ya hapo huyo ni mchafu kuoga hana hadhi ya kuwa na mimi.

Ni mwiko kurudi na hela Nyumbani
 
Nikiwa na dem mpya lazima nimuweke kwenye Grade AB au C siku ya ku meet nae mixer na show
A = 500,000/= per day
B = 300,000/= per day
C = 150,000/= per day

Kama kuna Mwanamke nahisi atatumia Chini ya hapo huyo ni mchafu kuoga hana hadhi ya kuwa na mimi.

Ni mwiko kurudi na hela Nyumbani
Duh,,,,,,,,,,,mkuu mimi naomba hiyo laki tano nianzishie biashara ya vocha boss; ahsante kwa kusikiliza ombi langu! Ubarikiwe sana
 
Nikiwa na dem mpya lazima nimuweke kwenye Grade AB au C siku ya ku meet nae mixer na show
A = 500,000/= per day
B = 300,000/= per day
C = 150,000/= per day

Kama kuna Mwanamke nahisi atatumia Chini ya hapo huyo ni mchafu kuoga hana hadhi ya kuwa na mimi.

Ni mwiko kurudi na hela Nyumbani

Mtu kama mimi sinywi pombe nikinywa kinywaji cha gharama sana ni juice ya ceres na gharama yake haizidi 5000 au soda.
Na juice hiyo moja tuu inatosha, soda labda mbili maana zinajaza tumbo.
Duuh najiona nilivyo mchafu kuoga. [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Au labda kama unakaribisha na kijiji.
 
Nikiwa na dem mpya lazima nimuweke kwenye Grade AB au C siku ya ku meet nae mixer na show
A = 500,000/= per day
B = 300,000/= per day
C = 150,000/= per day

Kama kuna Mwanamke nahisi atatumia Chini ya hapo huyo ni mchafu kuoga hana hadhi ya kuwa na mimi.

Ni mwiko kurudi na hela Nyumbani
Tangu uweke hizo grades ni wangapi siku ya ku meet nao ulitumia 500,000?!
 
Back
Top Bottom