Cash Generating Unit
JF-Expert Member
- Jan 12, 2019
- 13,284
- 39,513
Wakuu jana Mungu alikuwa upande wangu lasivyo nilikuwa naliwa pesa nyingi sana daah.
Wacha niwape mziki, kuna gashi mmoja hivi tulifahamiana 2 weeks ago mimi nilimvutia waya ngoma ika connekt mlemle. Ile ijumaa nilimpanga mtoto nikamwambia Jumamosi ya jana nimtoe out akasema fresh, lengo langu ilikuwa na kuchinja kabisa coz sijamla bado.
Jana akanicheki kama sa10 akasema tuna-meet wapi nikamwambia kwa kuwa upo Mbezi twende Kunduchi kuna bata kibao kule akanambia me natoka soon nikamwambia tangulia nitakukuta
Mwenzangu kumbe yupo na frends zake wawili mimi hata hajanambiaa, sa11 alikuwa maeneo tayari amefika akanicall nikamwambia agiza drinks me soon ntakuwa hapo.
Wakuu ile nafika maeneo nakuta wapo watatu dadeki halafu kila mmoja ana savannah 2 na pale savannah moja ni 8500 mara6 =51k nikasema leo naweza kufirisika na mimi nilikuwa nimetembea na 100k tu, coz nilijua hiyo pesa nyingi ingetosha.
Ikabidi nipige hesabu za fasta nikomae nionekane kidume nikadraw zingine ATM au nisepe tu coz nikaona mademi hawa watanifirisi tu, hao rafiki zake hata sijawai waona halafu wanaonekana wa mjini selfies nyingi, nikasema hawa hawanijui ngoja niwakomeshe pumbavu!!
Nikamwita waiter halafu nikamwambia alete sahani 4 za chips kuku, nikajipigia kwa simu nyingine nikapokea nikawambia ngoja nipokee simu ya boss. Huyo nikatoka getini chukua bajaji motoo nikazima na simu[emoji23][emoji23] ili wapambane huko huko. Nikarudi home nikaanza watch movie.Mpaka sasa sijawasha hii simu ya TiGo sijui kiliendelea nini huko[emoji1787]
Hesabu za haraka kwa pesa niliyosave jana
Chips kuku sahan1=25k x 4= 100k
Wale madem wangekunywa savanna5 kwa mmoja 5x3=15x8500=127,500
Uber 20k, binti angetaka pesa =30k
TOTAL= 277,500/=
Hizi pesa nimesave wakuu, wote tukiwa kama mimi hawa lazima wanyooke
Wacha niwape mziki, kuna gashi mmoja hivi tulifahamiana 2 weeks ago mimi nilimvutia waya ngoma ika connekt mlemle. Ile ijumaa nilimpanga mtoto nikamwambia Jumamosi ya jana nimtoe out akasema fresh, lengo langu ilikuwa na kuchinja kabisa coz sijamla bado.
Jana akanicheki kama sa10 akasema tuna-meet wapi nikamwambia kwa kuwa upo Mbezi twende Kunduchi kuna bata kibao kule akanambia me natoka soon nikamwambia tangulia nitakukuta
Mwenzangu kumbe yupo na frends zake wawili mimi hata hajanambiaa, sa11 alikuwa maeneo tayari amefika akanicall nikamwambia agiza drinks me soon ntakuwa hapo.
Wakuu ile nafika maeneo nakuta wapo watatu dadeki halafu kila mmoja ana savannah 2 na pale savannah moja ni 8500 mara6 =51k nikasema leo naweza kufirisika na mimi nilikuwa nimetembea na 100k tu, coz nilijua hiyo pesa nyingi ingetosha.
Ikabidi nipige hesabu za fasta nikomae nionekane kidume nikadraw zingine ATM au nisepe tu coz nikaona mademi hawa watanifirisi tu, hao rafiki zake hata sijawai waona halafu wanaonekana wa mjini selfies nyingi, nikasema hawa hawanijui ngoja niwakomeshe pumbavu!!
Nikamwita waiter halafu nikamwambia alete sahani 4 za chips kuku, nikajipigia kwa simu nyingine nikapokea nikawambia ngoja nipokee simu ya boss. Huyo nikatoka getini chukua bajaji motoo nikazima na simu[emoji23][emoji23] ili wapambane huko huko. Nikarudi home nikaanza watch movie.Mpaka sasa sijawasha hii simu ya TiGo sijui kiliendelea nini huko[emoji1787]
Hesabu za haraka kwa pesa niliyosave jana
Chips kuku sahan1=25k x 4= 100k
Wale madem wangekunywa savanna5 kwa mmoja 5x3=15x8500=127,500
Uber 20k, binti angetaka pesa =30k
TOTAL= 277,500/=
Hizi pesa nimesave wakuu, wote tukiwa kama mimi hawa lazima wanyooke