Jinsi nilivyokutana na mke wangu mpenzi

Jinsi nilivyokutana na mke wangu mpenzi

Hongera kwa kupata mke baada ya kutapikiwa, hukuhamaki na kuanza kutoa maneno ya kashfa dhidi ya huyo dada. Pamoja na kuwa alijiona amekukosea lakini haikuwa makusudi.


huu wimbo always unitoa machozi. i don't know why.
 
Duuh! Inaelekea siku ya kwanza kula mzigo uliula kihasira eeeh, ukifidia kadhia ya matapishi uliyoipata. Hongera mkuu, ulipanda na sasa umevuna matunda mema... Changamoto za hapa na pale zipo, huna budi kuzikabili...
Alafu mkuu inaonekana wewe ni wa zamani sana. Hizo stori zinanikumbusha UD ya miaka ya 2004 to 2007 hivi.

Inawezekana alimkojoza
 
Elimu ya hapa na pale + changamoto za hapa na pale, bila shaka unaishi jimbo la kubenea wewe(joking).

Mkuu nimeipenda hiyo story yako, hongera sana.
 
Wana MMU,

Nimeona leo niwashirikishe namna nilikutana na mke wangu mpendwa.

Ilikuwa mwaka 2006 nikiwa natoka chuoni UD kwenda mwenge kununua mahitaji yangu. Nilipanda hiace na gari ilipofika survey aliingia dada ambaye sikujishughulisha kumwangalia, alikaa pembeni yangu mimi nikiwa upande wa dirishani.

Tulipofika kituo cha mlimani city (kilikuwa kinaitwa Bonjour- na sio mlimani city) huyu dada akawa anajigeuza geuza, nikageuka kumuuliza kama ana tatizo, kabla sijafungua kinywa kuuliza huyu dada alitapikia maeneo ya kifuani na matapishi kutiririka mpaka kwenye suruali. Kilichofuata ilikuwa ni mshtuko tu na hali ya hasira na kichefuchefu, aliniambia samahani, sikumjibu chochote.

Niliomba kushuka na kuingia kwenye bar iliyokuwa pembeni ya kituo, sasa hivi haipo pale tena. Nikapiitiliza mpaka chooni, nimetapakaa matapishi na harufu kali. nilivua tshirt na suruali nikabaki na boxer. Nikaamua kumpigia simu jamaa niliyekuwa naishi naye ambaye pia alikuwa classmate aniletee nguo.

Baada ya jamaa yangu kufika na kubadilisha nguo nilipotoka nikamkuta huyu dada naye amekaa hapo bar ananisubiri.

Akajieleza kwamba anaumwa na alikuwa anaelekea NAKIETE mwenge kununua dawa.
Nikaamwambia haina shaka, ni bahati mbaya tu inaweza kumtokea yoyote.

Jamaa yangu akarudi chuo mimi na huyu dada tukapanda gari kuelekea Mwenge, tukafanya mahitaji yetu kisha tukapanda gari la Mwenge - Ubungo via CHuo kikuu.
Tulipofika kituo cha survey akaniomba tushuke nikapajue anapoishi, nikafika kwake na baada ya stori mbili tatu nikajua kuwa naye ni mwanafunzi wa UCLAS siku hizi kinaitwa ARDHI University (ARU).

Urafiki ukaendelea hatimaye tukawa wachumba na tulipomaliza chuo tukaoana kanisani,
Tumebarikiwa watoto wawili, tunashukuru kwamba licha ya changamoto za hapa na pale bado tunaishi kwa amani na upendo.

Tukio baya na lenye kukera limenipatia mke mwema.

HONGERA!
MVUMILIVU HULA MBIVU. NI TUKIO LENYE MAVUNZO MEMA.
 
Nlimpora mtu wakati nasoma IAA jamaa yake alikua anasoma "baed" UD,dada wa watu mzurii akajikuta amenogewa na kampani yangu na kusahau kabisa komitimenti yake na aliyekua jamaa yake wa kipindi icho!! Story ndefu ila namalizia ivi jamaa ni mkazi wa tengeru anasubiri ajira now na anisamehe sana kama yupo umu!!

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Dah inavutia kupita kiasi..lakini sisi wengine huwa tunakutana nao mitandao ya kijamii hasa hasa kule fb
 
Alijua kuigeuza Challenge into Opportunity, yaani yeye aliona fursa badala ya Changamoto
 
daaa! very interstingi mimi wangu alinijambia kwenye basi, kwa kweli nilikasirika sana maana nilijua kuwa aliyenijambia ni yeyey maana yeye ndo alikuwa amesmama mbere ya kiti nilichokuw animelalaria kwa uso wangu uku nikiwa na usingizi, baada ya ushuzi ule tulishuka kituo kimoja nae aliniomba nimsamehee maana ane alijua kama nimejua kuwa yeye ndo aliyenijambia, kuanzia pale tukawa marafiki na hvi sasa ni mke na mme, ila ndani ya ndoa kujamba ameacha.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji115]
 
daaa! very interstingi mimi wangu alinijambia kwenye basi, kwa kweli nilikasirika sana maana nilijua kuwa aliyenijambia ni yeyey maana yeye ndo alikuwa amesmama mbere ya kiti nilichokuw animelalaria kwa uso wangu uku nikiwa na usingizi, baada ya ushuzi ule tulishuka kituo kimoja nae aliniomba nimsamehee maana ane alijua kama nimejua kuwa yeye ndo aliyenijambia, kuanzia pale tukawa marafiki na hvi sasa ni mke na mme, ila ndani ya ndoa kujamba ameacha.
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
daaa! very interstingi mimi wangu alinijambia kwenye basi, kwa kweli nilikasirika sana maana nilijua kuwa aliyenijambia ni yeyey maana yeye ndo alikuwa amesmama mbere ya kiti nilichokuw animelalaria kwa uso wangu uku nikiwa na usingizi, baada ya ushuzi ule tulishuka kituo kimoja nae aliniomba nimsamehee maana ane alijua kama nimejua kuwa yeye ndo aliyenijambia, kuanzia pale tukawa marafiki na hvi sasa ni mke na mme, ila ndani ya ndoa kujamba ameacha.
Hahah JF kama Oxygen...
 
daaa! very interstingi mimi wangu alinijambia kwenye basi, kwa kweli nilikasirika sana maana nilijua kuwa aliyenijambia ni yeyey maana yeye ndo alikuwa amesmama mbere ya kiti nilichokuw animelalaria kwa uso wangu uku nikiwa na usingizi, baada ya ushuzi ule tulishuka kituo kimoja nae aliniomba nimsamehee maana ane alijua kama nimejua kuwa yeye ndo aliyenijambia, kuanzia pale tukawa marafiki na hvi sasa ni mke na mme, ila ndani ya ndoa kujamba ameacha.
Kha! hahaha!Wallah nilikua sijiona hii..mweh hongora wewe jaribio lako sio la kuudhi ni la kukera..Mungu awaongoze na akupe umri mrefu inshallah usife leo.
 
Nlimpora mtu wakati nasoma IAA jamaa yake alikua anasoma "baed" UD,dada wa watu mzurii akajikuta amenogewa na kampani yangu na kusahau kabisa komitimenti yake na aliyekua jamaa yake wa kipindi icho!! Story ndefu ila namalizia ivi jamaa ni mkazi wa tengeru anasubiri ajira now na anisamehe sana kama yupo umu!!

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
Utakuja kuporwa na ww demu wa hivo hawana msimamo...mi nilimpora jamaa demu wake kwa vishawi vidogo tu tumekaa sana na huyo dem nikafikiria hata kumuoa ila na mimi nimeporwa na jamaa mwngne
 
Back
Top Bottom