Jinsi nilivyojitibu fangasi sugu

mtakahela

mtakahela

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
94
Points
125
mtakahela

mtakahela

Member
Joined Jun 11, 2016
94 125
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
 
ip_mob

ip_mob

Member
Joined
Nov 14, 2016
Messages
83
Points
125
ip_mob

ip_mob

Member
Joined Nov 14, 2016
83 125
Salute wakuu
Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake
Ninayofuraha kubwa kiwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri . Lakn wapi bado niliendelea kuumwa

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,
Dawa nilishashoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.

Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii

Mungu ni pendo
Hongera kwa kupona mkuu
 
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2016
Messages
8,898
Points
2,000
PROF NDUMILAKUWILI

PROF NDUMILAKUWILI

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2016
8,898 2,000
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
wewe ni jinsia gani?
 
kid ink tz

kid ink tz

Senior Member
Joined
Dec 1, 2016
Messages
143
Points
225
kid ink tz

kid ink tz

Senior Member
Joined Dec 1, 2016
143 225
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
Dalili zake
 
mtakahela

mtakahela

Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
94
Points
125
mtakahela

mtakahela

Member
Joined Jun 11, 2016
94 125
Mtindi unakunywa 1/2 litre kwa wiki mara tatu, halafu kitunguu swaumu unameza na maji ya moto/uvuguvugu
muda wa kunywa asubuhi kabla hujala kitu. Dose ni siku saba
kitunguu swaumu kimenye kizima kimoja .Kwa matokeo chanya zaidi kitunguu unaweza kitwanga na ukachanganya na maji ya uvuguvugu

Mimi chakutwanga kilinishinda ingawaje nilielekezwa kutumia kile kilichopondwapondwa.

Tahadhari wenye presha ya kushuka vitunguu swaumu vimaweza kushusha zaidi .

Mwenye swali naomba aniulize hapa kwa manufaa ya wengi na sio PM. Maradhi hayana aibu
 
Verifier

Verifier

Member
Joined
Aug 14, 2019
Messages
44
Points
125
Verifier

Verifier

Member
Joined Aug 14, 2019
44 125
Salute wakuu

Sifa na utukufu zirudi kwake Mola mlezi alieumba magonjwa na tiba zake ninayofuraha kubwa kuwashirikisha dawa rahisi iliyonitibu ugonjwa ulionisumbua kwa muda mrefu.

Ugonjwa wa fangasi umenitesa sana pamoja na kuwa usafi nilizingatia sana, chupi nilivaa za pamba, situmii sabuni nikiwa najisafisha sehemu za siri lakini bado niliendelea kuumwa.

Katika kusoma nikagundua shida ni goita niliyonayo,dawa nilishachoka kutumia hivyo nilifanya kujaribu tiba ya mtindi na kitunguu swaumu.Wale wenzangu wenye tatizo la fangasi sugu sehemu za siri naomba mjaribu tiba hii.
Mtindi na Vitunguu swaumu unavifanyaje. Tiba inakuwaje?
 

Forum statistics

Threads 1,334,601
Members 512,059
Posts 32,481,065
Top