Jinsi kiswahili kinavyomrudisha nyuma Diamond

Jinsi kiswahili kinavyomrudisha nyuma Diamond

Nyie ndo mnaowadanganya hao wasanii waimbe kingreza wakati hawawezi!
Naona hata harmonize nae siku hizi anachomeka maneno ya kingereza mengi!

Mkuu mziki ni hisia unapogusa hisia za mteja wako basi umemaliza kila kitu!
Na ili uweze kumkuna vilivyo msikilizaji wako imba kwa lugha yako!

Nakumbuka miaka yetu ile kulikua kuna muziki ule wa south africa ebhanaeeeee wale wajomba walikuwa wanaimba kwa hisia hatari unajikuta kanda nzima unasikiliza vizuri kabisa ila huelewi chochote!

Na nilibahatika kuwaona wakiwa wanaimba laivu walipokuja kupata mafunzo ya kwenda kupigania uhuru huko kwao miaka ya 90+ kwenye kambi yao kule Iringa
 
Haukuwa Wimbo Ilikuwa Style Ndio maana Style Ya ngororo Ya Diamond Isambaa lakini Ojolegba Ya Wizkid Inaeleweka sana Kuliko Kamwambie Ya Diamond
Inaelewekaje wakati kiswahili ni popular kuliko hicho ki-yoruba sijui igbo/Hausa? Acha porojo bana

Gangnam style ni wimbo sio style, kubali kuwa hoja yako imekosa mashiko
 
Hiyo lugha ni kihispanola ambayo inazungumzwa na watu wengi kuliko kiingereza , hata US kihispanola inazungumzwa Sana , Texas, California ( kumbuka California sehemu kubwa yake ilikuwa ni sehemu ya Mexico kabla ya kuporwa na marekani) , Puerto Rico etc , mtoa mada kiasi Fulani Yuko sahihi , kwenye active market ya muziki dunia kiingereza kinachukua nafasi , ndio maana Julio igleas sio maarufu Sana kuliko mwanae Enrique igleas , waimbaji wengi wa kihispanola na french utoa nyimbo hiyo hiyo kwa English version , kwanini unafikiri Celine Dion haimbi nyimbo kwa lugha ya kwao ( french ( Quebec) kwa sababu alishaimba kwa kifaransa lakini hakufanikiwa Sana , ndio maana the Scorpion wale jamaa wanaopiga rock wa Germany wanaimba kiingereza, music active market yake ipo Sana US na ulaya, ingawa kuna few exceptions
[emoji870][emoji870][emoji870] Pamoja boss

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Lil kesh,Olamide na Phyno wa Nigeria ngoma zao wanatumia sana Igbo na Yoruba language, lakini ngoma zao nazielewa kinoma na zinavuka border hata wasio elewa lyrics wana-enjoy... tafuta sababu nyingine
 
Lil kesh,Olamide na Phyno wa Nigeria ngoma zao wanatumia sana Igbo na Yoruba language, lakini ngoma zao nazielewa kinoma na zinavuka border hata wasio elewa lyrics wana-enjoy... tafuta sababu nyingine
Kabisa ksma phyno na olamide hawaimbi kingereza kabisa Ni kilugha tu lakini magoma Yao yanatusua.
Diamond sikuhizi ubunifu umepungua nyimbo zake nyingi maneno yanajirudia rudia mfano maneno Kama
kitandani unanimaliza,
Msambwanda
Sotojo
Mtoto fundi
Kungwi
Hayo maneno ukisikiliza nyimbo za hivi karibuni lazima ukutane nayo Ni maka unasikiliza kitu kimoja



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kiingereza wabachoimba wanaijeria wanaelewa wanaijeria wenyewe tu. Nilisikiliza wimbo wa Davido alioimba na Meek Mill aibu niliona mimi.
 
Kabisa ksma phyno na olamide hawaimbi kingereza kabisa Ni kilugha tu lakini magoma Yao yanatusua.
Diamond sikuhizi ubunifu umepungua nyimbo zake nyingi maneno yanajirudia rudia mfano maneno Kama
kitandani unanimaliza,
Msambwanda
Sotojo
Mtoto fundi
Kungwi
Hayo maneno ukisikiliza nyimbo za hivi karibuni lazima ukutane nayo Ni maka unasikiliza kitu kimoja
Sent using Jamii Forums mobile app
Ni Kweli mkuu, hicho kitu nimekiona kwenye ngoma zake za hivi karibuni.. ubunifu ni Zero kabisa hata Discipline ya kazi saivi Imepungua sana, Kingine Management yake inaogopa kumchana
 
Mleta uzi mziki mzuri sio lugha asee, mziki mzuri ni melody ndio maana unaweza ukasikia wimbo ukajikuta unatikisa kichwa tu pasipo hata kujua maana yake, hao hao wakina Davido n Wiz kid nyimbo zao nyingi tu wamejaza kiYORUBA na ki IGBO na bado tunawasikiliza refer UJUELEGBA by wizkidayo
 
Mziki hauna lugha mkuu,Kuna migoma ya kispaniola huwa naiselebuka mpaka chini lakini sijui maana ya nini?
 
Mkuu acha masikhara aisee, diamond ameshakuwa nominated kwenye tuzo za BET hivyo anafahamika vizuri mno, Rayvanny ameshakuwa hadi tuzo huko BET WTF useme hawajulikani?? Acha chuki

Tanzania kuna msanii anaitwa Kimbunga huyu unaweza kuwauliza watanzania million 20 na wakwambie hawamjui ila ukiwauliza watu waliyoko kwenye industry ya muziki wanamfahamu
Shida utakuwa ujuwi nini maana ya kujulikana.(humaarufu).
 
Ina maana kwa kipindi ambacho walikua sawa kimuziki diamond alikua anatumia lugha gan

Lugha sio kigezo sana cha kufanya muZiki unaoufanya ufike mbali. Music it's all about melody.



Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sababu hata yeye anaamua kubalance kwa kushirikisha wa nje waimbe lugha yao kingereza
 
Muziki wenyewe tayari ni lugha ambayo inaeleweka dunia nzima. Music itself is a universal language. Wahindi wametuimbisha sana masongi na tulikuwa hata hatuelewi wanachoimba. Sasa Kuch Kuch Hota Hai nani alikuwa anaelewa?

Una hoja dhaifu.
 
Muziki wenyewe tayari ni lugha ambayo inaeleweka dunia nzima. Music itself is a universal language. Wahindi wametuimbisha sana masongi na tulikuwa hata hatuelewi wanachoimba. Sasa Kuch Kuch Hota Hai nani alikuwa anaelewa?

Una hoja dhaifu.
 
Muziki wenyewe tayari ni lugha ambayo inaeleweka dunia nzima. Music itself is a universal language. Wahindi wametuimbisha sana masongi na tulikuwa hata hatuelewi wanachoimba. Sasa Kuch Kuch Hota Hai nani alikuwa anaelewa?

Una hoja dhaifu.
 
Muziki wenyewe tayari ni lugha ambayo inaeleweka dunia nzima. Music itself is a universal language. Wahindi wametuimbisha sana masongi na tulikuwa hata hatuelewi wanachoimba. Sasa Kuch Kuch Hota Hai nani alikuwa anaelewa?

Una hoja dhaifu.
 
Back
Top Bottom