Jinsi kiatu brand ya TAIMA kilivyotikisa 2000's

Jinsi kiatu brand ya TAIMA kilivyotikisa 2000's

Bongo bana unaweza kukuta nchi nzima wanashabikia kitu kimoja
 
Alitaka kuniletea mzee wangu nikakataa akamletea Cousin yangu mi nikamuomba pesa tu nikaingia zangu mjini mwenyewe nikanunua Hanson nyeusi
 
Ah ah hahaha walikua na kiatu kimoja hv cha soli mbili hatari sana

Nilikivaa mpaka basi kunadogo enz hizo alisoma vibaya akasema vimeandikwa time (muda) [emoji23]
 
Ndio Maisha yetu mkuu, kwenye parade mwalimu ukikagua unakuta brand moja mwanzo mwisho kama kwaya ya mwakifwefwe
Bongo bana unaweza kukuta nchi nzima wanashabikia kitu kimoja
 
Itakuwa ulijuta sana kukosa hii BRAND
Alitaka kuniletea mzee wangu nikakataa akamletea Cousin yangu mi nikamuomba pesa tu nikaingia zangu mjini mwenyewe nikanunua Hanson nyeusi
 
Taima,dockers, walkup , caterpillarn.k miaka hiyo ndo iliku mikato yetu
 
Wazee wa monday kutokelezea na kishati cha TOMATO
Ah ah hahaha walikua na kiatu kimoja hv cha soli mbili hatari sana

Nilikivaa mpaka basi kunadogo enz hizo alisoma vibaya akasema vimeandikwa time (muda) [emoji23]
 
Unakumbuka nguo zile za babukubwa
Ilikuwa kaptula na tisheti yake kaptula ilikuwa na kale kapochi ka kiunoni
Nimezikumbuka mkuu
Enzi zile bana. Ma shati makubwaaA[emoji23]
Mtu kupendeza mpaka sikukuu eti sikuizi tunanunua nguo karibu kila siku. Wakati ule siku za kawaida ni kununua mtumba tu.special mpaka siku kuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom