Jini ataka 'Hati ya Muungano'!

Pure Mathematics

Senior Member
Mar 8, 2012
174
225
Bonge la soo ugangani" Ishu ilikua hivi: Jamaa
alipandisha jini kwa mganga:
Mganga: Nini unataka tukupe utoke kichwani?
Jini: Nataka chano cha Halua, Kuku mwekundu na Ng'ombe,
Mganga: Sawa utapata hakuna chengine?
Jini: NATAKA HATI YA MUUNGANO.
Mganga: Heh! We jini kweli au Maalim Seif sharifu Hamadi?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom