Jingle bell....Jingle bell.....!Jingle all the way...!

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
13,928
2,000
*;%;*
*;%;*;%;*
*;%;*;%;*;%;*
)!(
(__)
/ /
Jingle bell...!
Jingle bell...!
Jingle all the waY...!

Will u plz continue singing this beautiful song of Krismas!!

I just want to wish you

MERRY KRISMAS AND HAPPY NEW YEAR 2014!
 

Adharusi

JF-Expert Member
Jan 22, 2012
13,928
2,000
Je, umeshaanza kuwashukuru Watu.. kwa mambo waliyoyafanya kwako tokea 01/01/2013? Hebu fikiri Watu Wasikupigie simu, Wasikujibu Msg, Ukipiga wasipokee, je Simu yako itakuwa na thamani? Anza leo kuwashukuru, Mimi ninaanza kwako. Ahsante sana kwa Msg zako nzuri. Nimezipenda!!! Zimenionya, Zimenikumbusha, Zimenifundisha, Zimenifariji, Zimenitia Moyo na kunifanya nipige hatua kwenda mbele. Heri ya Christmas na mwaka mpya.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom