Jinamizi la G55 laitesa na kuikosesha chadema amani

Jinamizi la G55 laitesa na kuikosesha chadema amani

Tlaatlaah

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2023
Posts
50,427
Reaction score
40,676
Jinamizi la kutoaminiana kwa viongozi waandamizi ndani ya chadema latanda na kuwatia hofu, kiwewe na mashaka viongozi wote waandamizi, wanachama na mashabiki wa chama hicho nchi, na wasijue cha kufanya dhidi ya kinachotokea zaidi ya kuropoka tu.

Haijulikani anaefuata kujiondoa chadema anatoka upande gani. Ama kwa hakika mkakati huo wa G55 wa kustukiza, unawachanganya mno wanachadema.

Viongozi waandamizi na wanachadema wengi wamekata tamaa na wanachama wameukatia tamaa kabisa uongozi mpya ambao ndio haswa unaolalamikiwa kwa kinachotokea Chadema. Wanachadema hawana imani tena na chama hicho ambacho kimepoteza uelekeo na hakionyeshi dalili yoyote ya kutuliza mcheccheto na mashaka ya wanachama wake.

Haijulikani ni kiongozi gani muaandamizi wa kanda, mkoa au wilaya anafuata kujiengua kwa kustukiza na kujivua uongozi na uchadema.

Unashauri Chadema watumie mbinu gani kutuliza moto wa kisiasa wa g55 ambao unaonekana wazi ni mkali na hauzimiki kwa uropokaji?🐒

Mungu Ibariki Tanzania
 
Chama kimekosa uelekeo kila uzi wako ni Chadema. Anza sasa kukifungulia uzi hicho chama chenye uelekeo. No reform no election. Cdm for everybody.✌🏿
si ufanye mambo mengine ya maendeleo yako binafsi gentleman, kung'ang'ana na kunifuatilia mimi kwa mihemko ambayo ni nonsense 🐒
 
Hao wanaotoka ni wapumbavu na washenzi wanaohadaa wananchi kwa siasa za mataptapu na abrakadabra nyingi. Chadema ndio kwanza inazaliwa upya. Yawa kama dhahabu ipitishwayo kwenye tanuru lenye moto mkali, uchafu wajitenga
 
Fasihi ngumu Ile kwako aliyoileta mbatijazi. Jipunguzie ujinga japo uwezi
shukran sana gentleman kutoka kapa kwenye hoja na angalau kupata kakitu kwenye hicho unachokiita fasihi,

well done 👍
but jinamizi la kujiengua chadema lina itesa chadema kisaikojia gentleman, right?🐒
 
Vipi tume huru ya uchaguzi itakuwepo ili mshinde kwa halali mbele ya chama kilichokufa?. Tumuweke Samia na Lissu au Samia John mrema wa Chauma😂
 
Hao wanaotoka ni wapumbavu na washenzi wanaohadaa wananchi kwa siasa za mataptapu na abrakadabra nyingi. Chadema ndio kwanza inazaliwa upya. Yawa kama dhahabu ipitishwayo kwenye tanuru lenye moto mkali, uchafu wajitenga
kua mtulivu gentleman kwenye kipindi hiki kigumu 🤣

acha wananchi watumie uhuru na haki zao za keep katika kuamua mustakabali wa siasa zao.

hakuna haja ya makasiriko 🐒
 
Back
Top Bottom