Jina langu likikatwa nitamuunga mkono mh.wasira

Jina langu likikatwa nitamuunga mkono mh.wasira

NZALAMALENGA

Senior Member
Joined
Nov 18, 2014
Posts
141
Reaction score
25
Nimewakalili baadhi ya waliotangaza kuusaka Urais kwa hali na mali
Baada ya walio wengi kuona mambo ni magumu kwa kambi zao kukimbiwa na watu hasa vijana.......
Juzi Mwanza kulikuwa na Mkutano wa Wadau wa Pamba mkutano ambao Mgeni rasmi alikuwa Waziri wa Kilimo Chakula na Ushirika Mh. Stephen Masato Wasira (Mb)
Wadau wengi wakiwemo wabunge wa Kanda ya Ziwa ambao ndio walikuwa wengi walionesha nia ya kumuunga mkono Pamoja na kumchukulia Form ya Urais.

My Take TUSUBIRI TUONE. ImageUploadedByJamiiForums1424967700.883521.jpgImageUploadedByJamiiForums1424967765.395884.jpgImageUploadedByJamiiForums1424967879.690310.jpgImageUploadedByJamiiForums1424967981.144040.jpgImageUploadedByJamiiForums1424968052.293204.jpg
 
Kwani unawania urais kupitia CCM? Huu mwaka!! Nasikia yule Ephraim Kibonde naye katangaza kuwania urahisi kupitia CCM!
 
Kwani unawania urais kupitia CCM? Huu mwaka!! Nasikia yule Ephraim Kibonde naye katangaza kuwania urahisi kupitia CCM!

Na Steve Nyerere pia katangaza nia kupitia ccm.
 
Hii nchi bado mawe tu kusema yanataka urais, watu wanaona urais kama kamchezo fulani kakuigiza, haya wacha tuone
 
hakika wasira ni aina ya viongozi tunao wataka,nadhani akitangaza nia atapata wafuasi wengi,na kwa mtazamo wangu nadhani ni bora kuliko wote wanao tajwa.
 
WASSIRA ni tegemeo la watanzania wengi hivyo wagombea wengi wanaamini kuwa WASSIRA ana uwezo wa kuwashinda!
 
Kama hata wabunge wa Kanda ya Ziwa wamekubali.......basi Wasira Huyooooooooo!!!!!!!!!!
Kangi Lugola,Shibuda mzee wa semi,Cheyo na wengine wengiiiiiii wenye ushawishi kanda ya Ziwa wapo nyuma ya Mh. Wasira.ImageUploadedByJamiiForums1424971764.400470.jpg
 
Kama hata wabunge wa Kanda ya Ziwa wamekubali.......basi Wasira Huyooooooooo!!!!!!!!!!
Kangi Lugola,Shibuda mzee wa semi,Cheyo na wengine wengiiiiiii wenye ushawishi kanda ya Ziwa wapo nyuma ya Mh. Wasira.View attachment 230104

Ccm hakuna msafi unakumbuka huyu alivuliwa ubunge kwa kosa la rushwa kipindi cha nyuma alipokuwa nccr sasa unajua rushwa ukishaianza huachi.
 
Ccm hakuna msafi unakumbuka huyu alivuliwa ubunge kwa kosa la rushwa kipindi cha nyuma alipokuwa nccr sasa unajua rushwa ukishaianza huachi.
Akapigwa marufuku kugombea Ubunge kwa miaka 5! Alikuwa akipambana na Mzee Waryoba. Nakumbuka miaka ya nyuma alisababisha mzee Waryoba kuvuliwa ubunge na kukosa uwaziri wa TAMISEMI. Mpambano ulikuwa mtamu
 
Akapigwa marufuku kugombea Ubunge kwa miaka 5! Alikuwa akipambana na Mzee Waryoba. Nakumbuka miaka ya nyuma alisababisha mzee Waryoba kuvuliwa ubunge na kukosa uwaziri wa TAMISEMI. Mpambano ulikuwa mtamu

Bado kuna watu wanasema yeye ndio msafi. Kwanza kitendo cha kwenda upinzani na kurudi baada ya kupigika kinamuondolea uaminifu.
 
Mimi Wasira nitakuunga Mkono mpaka mwisho wa pumzi yangu. nakuthamini na kuiunga Mkono kila juhudi yako. Go on to presidential post this year
 
Mimi Wasira nitakuunga Mkono mpaka mwisho wa pumzi yangu. nakuthamini na kuiunga Mkono kila juhudi yako. Go on to presidential post this yearpplplllppp
 
Bado kuna watu wanasema yeye ndio msafi. Kwanza kitendo cha kwenda upinzani na kurudi baada ya kupigika kinamuondolea uaminifu.

kubaki CCM bila kua mwaminifu kipi vizuri!? Mzee wasira alipelekwa na wapiga kura wake na ndio maana alishinda kwa kizhindo akiwa nccr magrmeuzi... licha ya fitina za Maji, msanasheria mkuu msitaafu na waziri mkuu msitaafu kuamua kumbandika jina mbovu la Rushwa. but he z really Mr. clean
 
Mhuu.... yeye amuunge mkono tu tupromoti utalii nchini.
 
Back
Top Bottom