Jimbo la Vunjo mkoani Kilimanjaro hali tete

Jimbo la Vunjo mkoani Kilimanjaro hali tete

Mimi naona hewala vyovyote vile japokuwa haliendi ugambani tujitahidi CCM ikose majority bungeni
 
Hivi karibuni CCM ilichukua uongozi wa mji mdogo wa himo hivyo ni ishara kuwa bado wana nguvu.
Wamejipanga kwelikweli mkuu
 
Mbatia ana nguvu sana,nilifika kule kahe nikashangaa sana...
 
Hakuna chochote hapo.
Ukweli unabaki pale pale Vunjo Mrema(TLP) Hawezi kurudi tena na pia jimbo haliwezi kurudi tena CCM.

Kwa vyovyote vile ilivyo jimbo litakwenda UKAWA.
Issue hapo ni namna gani UKAWA watakavyocheza karata zao, kosa kubwa ni kama UKAWA watashindwa kuweka mgombea mmoja.
Ushauri wangu Mbatia(NCCR) apewe kugombea although Mrema(CHADEMA) alikuwa na nguvu zaidi katika uchaguzi wa 2010.
 
Zipo Tetesi zinasema kama UKAWA wataipa CHADEMA(John Mrema) kugombea ubunge Vunjo basi Mbatia atakuja kugombea ubunge wa jimbo jipya la Bunju/Kawe(Ambalo limetokana na jimbo la Kawe lililogawanywana kuwa majimbo mawili). Na kama Mbatia atagombea ubunge Vunjo, basi majimbo yoyote ya kawe kwenda CHADEMA.
 
Zipo Tetesi zinasema kama UKAWA wataipa CHADEMA(John Mrema) kugombea ubunge Vunjo basi Mbatia atakuja kugombea ubunge wa jimbo jipya la Bunju/Kawe(Ambalo limetokana na jimbo la Kawe lililogawanywana kuwa majimbo mawili). Na kama Mbatia atagombea ubunge Vunjo, basi majimbo yoyote ya kawe kwenda CHADEMA.

Mbatia ana chance kubwa ya kushinda Vunjo kuliko Bunju, kumbuka Mbatia alikua mbunge wa Vunjo kuanzia 1995 hadi 2000 kabla ya kukorofishana na Mrema kule Tanga.
 
Umesahau yupo dogo mmoja ametangaza nia anaitwa PETER MSAKI ila hamuwezi mbatia. na tena akipewa nafasi lazima atapigwa chini kwani wako kata moja na mbatia.
 
UKAWA hawaelewani Vunjo.
Hali yA baadae kwa chadema Vunjo kizungumkuti.
 
Back
Top Bottom