Jimbo la SIHA........TOO CLOSE TO CALL | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jimbo la SIHA........TOO CLOSE TO CALL

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Rutashubanyuma, Nov 1, 2010.

  1. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 80,920
    Likes Received: 40,025
    Trophy Points: 280
    Sasa hivi nimetoka kuongea kwa simu na mgombea ubunge wa jimbo hilo kupitia CHADEMA Mhandisi Humphrey Abraham Tuni juu ya mwenendo wa kura kaniamba "it is too close to call..." na bado wanakusanya takwimu..........mara atakapojua kwa undani atanijulisha leo hii hii.

    Nilipomwuliza matokeo ya Sanya juu alikiri kuwa ni sahihi kama yalivyotolewa na gazeti la Mwananchi yaani:-

    Katika Kata ya Sanya Juu jimbo la Siha CCM imepata 1,269 na Chadema 949.

    Nitawahabarisha kama habari zitakapokuwa zinaingia ofisini kwangu hapa Arusha mjini..............
     
  2. mudushi

    mudushi Senior Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 152
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    lete data zaidi
     
Loading...