Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 27, 2012 #1 ........ Attachments jimama.jpg 31.1 KB · Views: 1,414
Baba V JF-Expert Member Joined Dec 29, 2010 Posts 19,479 Reaction score 9,551 Jul 27, 2012 #2 Duh! hii mambo hii!? kaazi kwelikweli!
Boflo JF-Expert Member Joined Jan 20, 2010 Posts 4,383 Reaction score 4,413 Jul 27, 2012 Thread starter #3 Pombekali said: Duh! hii mambo hii!? kaazi kwelikweli! Click to expand... ukitafuta pesa hutakiwi kufata utamaduni wala maadili ya kitanzania
Pombekali said: Duh! hii mambo hii!? kaazi kwelikweli! Click to expand... ukitafuta pesa hutakiwi kufata utamaduni wala maadili ya kitanzania
Kanyapini JF-Expert Member Joined Jul 25, 2012 Posts 295 Reaction score 81 Jul 27, 2012 #4 mgagulo mchafu.
sister JF-Expert Member Joined Nov 23, 2011 Posts 9,014 Reaction score 6,853 Jul 27, 2012 #5 duh na mwenyewe kakenua hana hata shida hela izi jamani.
Codon JF-Expert Member Joined Dec 16, 2011 Posts 628 Reaction score 93 Jul 27, 2012 #6 Fedha inaweza kufanya ukatembea na uniform ya Mungu!
Philipo Kidwanga JF-Expert Member Joined Jul 12, 2012 Posts 2,042 Reaction score 604 Jul 27, 2012 #7 kama mbwa dume anakojoa.
Kituko JF-Expert Member Joined Jan 12, 2009 Posts 9,554 Reaction score 9,380 Jul 27, 2012 #8 Kanyapini said: mgagulo mchafu. Click to expand... Hivi Magagulo bado yako kweli?
mwaJ JF-Expert Member Joined Sep 27, 2007 Posts 4,074 Reaction score 2,950 Jul 27, 2012 #9 Kanyapini said: mgagulo mchafu. Click to expand... Mbavu zangu mie! Lol! Sijalisikia hilo neno miaka! Lakini mbona sioni gagulo lolote hapo? Hiyo inaitwa nyanyapuza a.k.a bwanga ila lina mpasuo. Ha ha ha ha ha aaaaa!
Kanyapini said: mgagulo mchafu. Click to expand... Mbavu zangu mie! Lol! Sijalisikia hilo neno miaka! Lakini mbona sioni gagulo lolote hapo? Hiyo inaitwa nyanyapuza a.k.a bwanga ila lina mpasuo. Ha ha ha ha ha aaaaa!
peri JF-Expert Member Joined Mar 22, 2011 Posts 2,579 Reaction score 1,170 Jul 27, 2012 #10 tz maadili kwishney, cjui tutakuwa na kizazi cha namna gani miaka 10 ijayo
HOMOSAPIEN JF-Expert Member Joined Mar 31, 2011 Posts 745 Reaction score 273 Jul 27, 2012 #11 Raha ya ngoma uingie ucheze
BornTown JF-Expert Member Joined May 7, 2008 Posts 1,716 Reaction score 486 Jul 27, 2012 #12 hapo mwanae akifanya hivyo sijui atamchapa....:A S 39:
Sizinga Platinum Member Joined Oct 30, 2007 Posts 9,567 Reaction score 7,460 Jul 27, 2012 #13 BornTown said: hapo mwanae akifanya hivyo sijui atamchapa....:A S 39: Click to expand... Agh sidhani....always they got from their mama!!!
BornTown said: hapo mwanae akifanya hivyo sijui atamchapa....:A S 39: Click to expand... Agh sidhani....always they got from their mama!!!
webondo JF-Expert Member Joined Apr 29, 2012 Posts 1,713 Reaction score 383 Jul 27, 2012 #14 Duh! Mi nimepita tu!
MadameX JF-Expert Member Joined Dec 27, 2009 Posts 7,792 Reaction score 3,860 Jul 27, 2012 #15 Mwepesi
grafani11 JF-Expert Member Joined May 24, 2011 Posts 15,441 Reaction score 5,820 Jul 27, 2012 #16 Boflo said: ........ Click to expand... Hiyo ni kanga moko ya kujitegemea, sijui kama wabunge wanaijua. Kama wanaijua waipige marufuku na hiyo basi.
Boflo said: ........ Click to expand... Hiyo ni kanga moko ya kujitegemea, sijui kama wabunge wanaijua. Kama wanaijua waipige marufuku na hiyo basi.
Paloma JF-Expert Member Joined Jan 22, 2008 Posts 5,331 Reaction score 4,956 Jul 27, 2012 #17 kiuno kampa mamake............jamani anaonyesha kipaji alichonacho......kunyanyua mguu hivo na unene wote huo si kazi ndogo ati!!! ila mhhhhh
kiuno kampa mamake............jamani anaonyesha kipaji alichonacho......kunyanyua mguu hivo na unene wote huo si kazi ndogo ati!!! ila mhhhhh
Munru JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 1,340 Reaction score 667 Jul 27, 2012 #18 mama mingoi huyoooooooo,
Wilbert1974 JF-Expert Member Joined Feb 10, 2011 Posts 1,632 Reaction score 481 Jul 27, 2012 #19 Huyu sio ASHA NGEDERE kweli jamano?
Zogwale JF-Expert Member Joined Jul 10, 2008 Posts 15,295 Reaction score 10,965 Jul 27, 2012 #20 Kujidhalilisha kwingine bwana!!!