Pablo Blanco
JF-Expert Member
- Dec 20, 2016
- 7,328
- 6,656
naeleka U.S si muda mrefudogo inakuwaje? Ujatinga tu colombia na Brazil kuleta mzigo??
naeleka U.S si muda mrefudogo inakuwaje? Ujatinga tu colombia na Brazil kuleta mzigo??
Mkuu inasikitisha sana ingawa wengi hawaujui ukweli au ni washabiki tu wa mataifa makubwa
Waliopigana vita wengi wao walichukuliwa wakiwa hawana ajira za maana na matokeo yake waliporudi waliachwa wajitafutie riziki zao kwa njia zao
Na kesi nyingi bado zipo wakidai haki zao
Dunia hii Ina mengi sana watu wanatumika kama toilet paper
acha uongo wewe.. wote wanaolala nje marekani wana criminality records? inaonekana hujui kuhusu ubepari uliokomaa wewe.. kule pia kuna umasikini uliotopea ndio maana wizi, drugs, na ujambazi ni mkubwaDuh si kweli kabisa, Wamarekani idadi yao ni ni mil 480,mamilionea wapo zaidi ya mil 2,idadi hiyo ya ma milionea mil 2 inameza jobless zaidi ya mil 25,watu wenye better life ni zaidi ya mil 400.
Jobless wanaolala nje hawafikii hata laki moja US yote, nao Tatizo lao si kwamba hakuna kazi Kama Bongo, bali soko la ajira haliwataki kutokana na criminality records zao
ExactlyHao homeless vile vile wengi wao kando ya kuwa na criminal records wengine ni hardcore drug addicts.