Jiji la Mwanza limekuwa kero sana sasa

Jiji la Mwanza limekuwa kero sana sasa

Hakuna nchi yoyote duniani inayoweza kuwapa kazi wahitimu wote. Muwe mnatumia na akili kidogo mnapojibu hoja.
Acha ukiazi wewe, mimi nimesena serikali iwape ajira wahitimu wote? Kwanza hao machinga asilimia kubwa sio wahitimu
Ajira nyingi zinatolewa na sekta binafsi ambayo kukua ama kudumaa kwake kunategemea sera za serikali
 
Mie nawahurumia sana wale wahindi wa hospitali ya Agakani yaani, wamejengewa vibanda hadi nje ya geti la kuingia hospitali. wanaogopa kusema, si unajua tena wahindi ni waoga. kelele kwa wagonjwa!!!
 
Wanajiita Nyara za Taifa

Kweli hapa Rais aliwapa Uhuru mkubwa uliopitiiliza.
 
Wewe hujui kitu mburula wewe. Hakuna Taifa lote duniani ambalo anayehitimu degree huajiriwa. Sasa unajya hivyo kwa nini unalaumu ? Nyumbu ni nyumbu tu
Acha ukiazi wewe, mimi nimesena serikali iwape ajira wahitimu wote? Kwanza hao machinga asilimia kubwa sio wahitimu
Ajira nyingi zinatolewa na sekta binafsi ambayo kukua ama kudumaa kwake kunategemea sera za serikali
 
Yani huko Kama kariakoo jamani uwiii..nikiwa na safari ya kariakoo nahisi kuumwa Kwanza..
 
Mie nawahurumia sana wale wahindi wa hospitali ya Agakani yaani, wamejengewa vibanda hadi nje ya geti la kuingia hospitali. wanaogopa kusema, si unajua tena wahindi ni waoga. kelele kwa wagonjwa!!!
Noma Sana mkuu Yani sehemu ya mbele yote ni Machinga tu ndo wametawala
 
Hujui kitu wewe. Wewe ni fisi maji tu. Tatizo mnapalamia siasa na elimu ndogo. Wewe huna ubavu wa kumlaumu mkuu wa nchi juu ya suala la wamachinga. Unafikiri uongozi ni rahisi tu kama kunywa mbege ?
wewe nenda kawe mke wa pili wa magufuli, katangaza anataka mke mwingine leo, maana unawashwa sana
 
wewe nenda kawe mke wa pili wa magufuli, katangaza anataka mke mwingine leo, maana unawashwa sana
Upuuzi mtupu mtasubiri sana ni JPM hadi 2025 hadi akili ziwakae sawa. Mlizoea vya kunyonga vya kuchinja hamviwezi . Chezea kanda ya weye.
 
tuache unafiki katika hili.

leo serikali kupitia halmashauri ya jiji ikiamua kuwaondoa hapo ili wafuate maelekezo.

chadema na wapinzani wa siasa nchini mtahamia mwanza kwa kutafuta kick za kisiasa.

mnatamani sana hilo litokee ili mpate pa kuanzishia uchonganishi maana sera zilishawaishia.

binafsi sifurahishi na kinachofanywa na machinga wale,lakini pia ninatoa ushauri wale wa upande wa pili waje na wazo mbadala basi!
 
Nenda Arusha pale friends corner.

Machinga wamepanga hadi kwenye taa za barabarani.
 
tuvumiliane tu wandugu.
hao machinga unataka waende wapi?
huko mbugani watamuuzia nani?
hao machinga wana mikopo wana marejesho wakienda huko mbugani hawana mtu wa kumuuzia. acha wabanane hapo hapo, miaka miwili ya ujenzi wa soko jipya si mingi, eventually watarudi sokoni .
 
tuache unafiki katika hili.

leo serikali kupitia halmashauri ya jiji ikiamua kuwaondoa hapo ili wafuate maelekezo.

chadema na wapinzani wa siasa nchini mtahamia mwanza kwa kutafuta kick za kisiasa.

mnatamani sana hilo litokee ili mpate pa kuanzishia uchonganishi maana sera zilishawaishia.

binafsi sifurahishi na kinachofanywa na machinga wale,lakini pia ninatoa ushauri wale wa upande wa pili waje na wazo mbadala basi!
Hapo chadema imeingiaje?watu wengine sijui mnamatatizo gani kero ya wamachinga wewe unawaza siasa za vyama.

Halafu chadema watoe mawazo yao wakati hata mikutano ya ndani mnawanyima.!mawazo wawape ya nini?
 
Mwanza mmeharibu sana. Nyaburogoya Sekondari mmewaharibia shule kwa kuwajazia Wapiga debe na Machinga, na huku Taqwa Sekondari mmejaza Machinga maeneo ya shule na ule Mtaa wa Rufiji kuanzia Uhuru Hospital palikuwa pazuuuur napo mmeeenda kujaza hao vibaka mnaoita Machinga, kwakweli happa tunafeli.
 
Tufukuze watu ili upite na ist yako ya mkopo?
 
Mkuu wa mkoa anaitwa John Mongella,mkurugenzi wa jiji simjui ila alitaka kupigwa na Machinga kwenye tar 12-15 hivi baada ya kusimamia zoezi la kuondoa vibanda vyao Maeneo ya mbele ya shule ya pamba
Mkurugenzi anaitwa Kiomoni Kibamba
 
Upuuzi mtupu mtasubiri sana ni JPM hadi 2025 hadi akili ziwakae sawa. Mlizoea vya kunyonga vya kuchinja hamviwezi . Chezea kanda ya weye.
, watu tunaishi maisha yetu wala huyo jpm wako hayaathiri kwa namna yoyote, nyie watu mnaosubiri wanasiasa wabadilishe maisha yenu pengine ndio mtasubiri na kushangazwa,
 
Back
Top Bottom