[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji134] [emoji134] [emoji134] mbaumbau rafiki wewe bado sana na una safari ndefu mpaka kuja kunielewa na kujielewa. ...hao family members naamini pia wameshapita instagram Facebook badoo mitandao ya ngono wanasoma magazeti ya udaku na vijarida na baadhi yao wana video na picha chafu chafu kwenye simu zao bado msg na maongezi yao....tafakari haya kwanzaNaeza pita kimya mimi bt hii ni social network ambayo mayb kuna family members wangu wanapta huoni km bdo kuna impacts zitapatkana km ukiichwa kumezesha watu sumu km usipoambiwa ukwel,dini zote zinapinga ushilikina so acha hizo mada ili upate wepesi siku ya hukumu...naihusia nafsi yangu na yako pia kuepuka ushilikina
Sijapenda umaliziaji wako nimeumia sana sana usipende kujinenea mabaya si jambo zuri...usirudie tena kujisema kuwa una IQ ndogo!sawa mbaumbau...!!!kumbuka perception creates reality...!So yeyote anekupinga direct huyo ni ana destructive arguments....bro u can fool peoples sometimes bt u'll never full dthem all the times!!!!!,hakuna taifa liliondelea kwa raia wake kueneza ideas za uchawap daily pia tambua nchi yako ipo 3rd world so play ur part at least isogee ktk 2nd world by impacting peoples with constructively ideas not wichcraft ideas!!!!!nina log out coz IQ yangu ndogo sn siwez bishana sana na bingwa wa mabishano km ww!!!!!!thanks for ur time
Ukiwa huna constructive idea kukaa kimya pia inasaidia......cjawah weka mada coz IQ yangu ndogo sn bt inaniwezesha kujua km mtu kakosea,txt yako inonesha umepanic..,relax broWeka link ya mada moja Tu ya kimaendeleo ambayo ushawahi kuandika hapa jf, moja Tu tafadhari!
Futa kabisa kwenye medulla yako hilo neno la kuwa na IQ ndogo kumbuka sifa ni kusifiwa sio kujisifiaUkiwa huna constructive idea kukaa kimya pia inasaidia......cjawah weka mada coz IQ yangu ndogo sn bt inaniwezesha kujua km mtu kakosea,txt yako inonesha umepanic..,relax bro
Mkuu haiwezekani Taifa lenye watu zaidi ya 40ml...mkajadili jambo 1hata kwenye Familia 1 haiwezekani...so...Wengine watajadili...uchumi...wengine...watajadili..NDOA wengine Uzazi...uchawi nk so issue nikila MTU anapenda afuatilie nini lkn kusema eti....mengine yasijadiliwe sidhani kama uko sahihi hata huko Uganda au Rwanda Kura ya Maoni Inaonyesha jambo limepitishwa kwa %zaidi ya 90 unadhani kweli wote waliongea Lugha 1?next time jiitahd kuegemea ktk mada za maendeleo ktk jamii yetu na taifa kwa ujumla,taifa haliwez kuendelea kwa nguvu kazi yake kujadili uchawi daily.....una sambaza ideas za uchaw daily badala ya kusambaza ideas za kimaendeleo au kuna taifa umewah kuskia uchawi umeimalisha hali ya maisha ya raia wake na uchumi kwa ujumla.
Akiiweka niiteWeka link ya mada moja Tu ya kimaendeleo ambayo ushawahi kuandika hapa jf, moja Tu tafadhari!
Waifu chonde chonde...wahenga wakisoma "mzaha mzaha......?Napenda lakini mwoga........nipe audio......
Zipo wapi embu nitag nikaperuzi hukoNimeweka links kibao chagua mojawapo
nalala na Bible mmatakuaja usiku akupe
A VERY SIMPLE BUSINESS TRICK *******************************
mshana jr do you know this?
Mzizi mkavu
For the increase in sales –
Scatter
a fistful of pepper and black
grams
in your shop on Sunday. Sweep
them yourself with a broom and
bury them in a hole. Thus any
‘black magic’ or evil eye cast on
your shop becomes Ineffective,
and the sales increase many
times.
n.b
****
tryed/
it works well.