Jifunze methali za kihindi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jifunze methali za kihindi

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by mkomavu, Apr 15, 2011.

  1. m

    mkomavu Member

    #1
    Apr 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nyani haoni- varisa miwani. Debe tupu- weka dengu au choroko. Masikini akipata - iko acha katika jumba ya watu. Asie sikia la mkuu- pelaka polisi. Penye wengi- iko kutano ya ccm. Penye kuku wengi- chinja bili tatu. DUH KWELI WAHINDI NOMA.
     
  2. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #2
    Apr 15, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,602
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Maji ukiyavulia nguo - iko ona uchi
    Bandu bandu - jirani yake na sadru
    Usipoziba ufa - miji chugulia dani au matoto iko chugulia dani
    Mtaka cha uvunguni - inua matanda au tuma matoto
     
  3. Globu

    Globu JF-Expert Member

    #3
    Apr 15, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 7,967
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Alikuwepo mama mmoja wa kihindi, akipenda sana wanaume wa kiafrika(GOLO). Basi Katika mambo ya kikubwa akisema hivi: HAPANA TIA MAJI DANI, Yaani usimkojolee kisa anaogopa kuzaa Mtoto (GOLO). SITIE MAJI DANI Eeh. NAOGOPA.
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndege wa aina moja.....huruka Airport.
     
  5. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #5
    Apr 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,919
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    fimbo ya mnyonge.........rungu kubwa
     
  6. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #6
    Apr 16, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Sikia bana polisi.mimi hapana kosa.mimi naendesa gari nasangaa mtu naruka toka nyuma paka bele ya gari.sasa sikya kama mutu moja nakufa hakuna tabu bana.kama kila siku mungu yetu na chinjwa sisi pana lalamika.
     
  7. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #7
    Apr 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Masikini na wanawe...tajiri tuma wote.
     
  8. Slave

    Slave JF-Expert Member

    #8
    Apr 17, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 5,116
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Wakati veve nomba kazi makono nyuma sasa mapata kazi makono bele.
     
Loading...