Jiandaeni anakuja tanzania.


Mkuu mbona povu,
 
Mbona hana mat.a.ko makubwa?

Kwani aina za kule kisiwani zina Mipododo mikubwa sidhani type zao ndo kama bi mdada hapo kwenye Picha.
 
B'REAL Wakati mwingine ndoto zinaweza kuwa kweli!
NAPITA

Watu waliweza mkwapua Mr CHEEKS saa ya gharama pale Diamond Jubilee kwanini mkuu B'REAL ashindwe timiza ndoto zake.

Chochote kinawezekana
 
Last edited by a moderator:
NAPITA

Watu waliweza mkwapua Mr CHEEKS saa ya gharama pale Diamond Jubilee kwanini mkuu B'REAL ashindwe timiza ndoto zake.

Chochote kinawezekana

Ndo maana nimemtia Nimempa moyo azidi kuota hivyo ili wakati ukifiika Afanikiwe na hatimaye kuwa maarufu kwa Tukio Hilo.
 
Ngoja nijisogeze kwa kalumanzira ili akija asirudi tena awe na mimi milele
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…