Jf nisaidieni hili'


ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
309
Likes
128
Points
60
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
309 128 60
Wana JF naomba msaada wenu kwa hili'nipo kwenye mahusiano ya zaidi ya miaka2 sasa'mpnzi wangu yeye amfanikiwa zaidi yangu'ana gari,tatzo ambalo mi linanikwaza vtu vyake ananipa kwa masharti sana kiasi kwamba nahsi kama ananinyanyasa'sasa sijui nina wivu au ndio mapenzi'kwa mfano nikiwa naendesha gari yake yeye ndio mwelekeza njia japo mi naona'na sitakiwi kwenda na gari yake popote pale mpaka yeye awepo'inaniumiza hadi nafikiria kama nijitoe sababu nahsi kama yatakuwa manyanyaso tu kila siku nitafute wa level yangu'japo tulianza mahusiano hana kitu'.
 
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2010
Messages
350
Likes
2
Points
0
Nailyne

Nailyne

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2010
350 2 0
-inawezekana huyo mtu wako ni selfish by nature yaani chake chake,chako chake
-labda hakuamini,eidha bz of past issues zenu au yeye ndio yuko hivyo so anahisi akikuachia hilo gari utaenda kufanyia matanuzi na wanawake wengine
-kipya kinyemi bana kumiliki gari si mchezo eti..ha ha lol..,mwenzio roho yake yote iko hapo nw haimanishi kuwa hakupendi, she tryn to be protective matokeo yake anaharibu

-ongea nae taratibu,mwambie tu ukweli unaona kama hakuamini na gari lake, so kama anakuruhusu uendeshe basi aamini kuwa utaitunza vyema hiyo gari yake.
-punguza hisia kuwa kila anachofanya ni kwa vile wewe huna,jitahidi uzichange upate lako maana as a man itakusumbua tu.
-
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
kama mtu hajui thamani ya kitu sio vizuri akaaachiwa hicho kitu....

kama gari hilo likiharibika au ukiligonga huna uwezo wa matengenezo
ni busara kutoliendesha bila mhusika...afterall si la kwake....

ushauri wa kiume ni kutoliendesha kabisa hilo gari,jifanye halikuhusu kabisaa....

tafuta lako........
 
W

WIZARD

Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
72
Likes
0
Points
0
W

WIZARD

Member
Joined Sep 18, 2011
72 0 0
Kuwa makini, ucje ukaja jutia mbeleni kama kuna uwezekano anza mazoezi ya kumkataa taratibu.
 
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
309
Likes
128
Points
60
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
309 128 60
@nailyne'kweli hapo ni kuzichanga tu upate la kwako'ila nafikiriaga na mm nije nifanye kama anavyofanya yeye hata tukiingia ndoani au nafanyaje'maana kuna wakati anakuwa anachoka kuendesha anataka nmuendesha roho inakuwa inasononi nikiwa naendesha'nashindwa kusema tu.
 
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
309
Likes
128
Points
60
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
309 128 60
@the BOSS" mzazi umeongea hapa ni kuachana na hilo gari'mapenzi yawepo tu lakin nisiguse vyake'nmekupata kaka'
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
@nailyne'kweli hapo ni kuzichanga tu upate la kwako'ila nafikiriaga na mm nije nifanye kama anavyofanya yeye hata tukiingia ndoani au nafanyaje'maana kuna wakati anakuwa anachoka kuendesha anataka nmuendesha roho inakuwa inasononi nikiwa naendesha'nashindwa kusema tu.
yani hamjaoana na kidume una sononi? ndoa utaiweza kweli?

wewe si ndo mume wake mtarajiwa?lead her.......sio kwa kuwa ana gari ndo umuache yeye awe 'mume'..
wewe ndo kidume...show her that...
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
Wana JF naomba msaada wenu kwa hili'nipo kwenye mahusiano ya zaidi ya miaka2 sasa'mpnzi wangu yeye amfanikiwa zaidi yangu'ana gari,tatzo ambalo mi linanikwaza vtu vyake ananipa kwa masharti sana kiasi kwamba nahsi kama ananinyanyasa'sasa sijui nina wivu au ndio mapenzi'kwa mfano nikiwa naendesha gari yake yeye ndio mwelekeza njia japo mi naona'na sitakiwi kwenda na gari yake popote pale mpaka yeye awepo'inaniumiza hadi nafikiria kama nijitoe sababu nahsi kama yatakuwa manyanyaso tu kila siku nitafute wa level yangu'japo tulianza mahusiano hana kitu'.
Zitengeneze fikra zako kiasi cha kuzifanya zikubali hali halisi kwamba huna gari. Mpenzi wako ana gari, lakini huyo si mkeo kwa hiyo hiilo gari sio matrimonial asset!

Halafu unataka kuchukua gari lake uende nalo wapi bila yeye kuwemo ndani ya gari hilo? Ungekuwa wewe ndiye umetangulia kupata gari, je ungemruhusu aende nalo anakotaka bila ya wewe kuwemo kwenye hilo gari?

Angalia usije kuharibu uhusiano wako kwa vitu vya mpito!
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
@the BOSS" mzazi umeongea hapa ni kuachana na hilo gari'mapenzi yawepo tu lakin nisiguse vyake'nmekupata kaka'
take it from me

ukitaka akuheshimu
mpe pesa ya mafuta na ya matengenezo ya hilo gari
but usiliguse kabisa....jifanye kama hulioni hivi...
mpaka ukinunua lako.....lidharau hilo gari....for now....
 
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
309
Likes
128
Points
60
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
309 128 60
@MASAKI"Mapenzi yapo 100% isipokuwa ile hali ya kunielekeza mpaka barabara nipite wapi'wakati mi ndio nlimfundisha kuendesha hilo'akili yangu nzuri inajua kama cna na lini nitapata au sitapata'hyo hainisumbui hata isipokuwa kwann huniamini!! nipo kabla hilo gari halijapatikana'
 
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
309
Likes
128
Points
60
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
309 128 60
the BOSS" Kuna wadada huwa wanakuzidi kwa income mpaka huez fanya kitu cha kumgaramikia ataona kama unajiumiza japo wataka kujikamua kama mwanaume'cjajua tatzo'inaezekana ushamba au kipya kinyemi au unafundishwa maisha upambane kama mwanaume japo ckuizi ni tofauti inaezekana mwanamke akawa ananguvu kuliko wewe dume'
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,468
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,468 179 160
@MASAKI"Mapenzi yapo 100% isipokuwa ile hali ya kunielekeza mpaka barabara nipite wapi'wakati mi ndio nlimfundisha kuendesha hilo'akili yangu nzuri inajua kama cna na lini nitapata au sitapata'hyo hainisumbui hata isipokuwa kwann huniamini!! nipo kabla hilo gari halijapatikana'
Kama alivyokushauri The Boss, hilo gari wewe lipotezee!! Jifanye kama vile halipo kabisa! Na utaona raha tu na amani tele moyoni mwako!
 
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined
Apr 7, 2011
Messages
309
Likes
128
Points
60
ibraton

ibraton

JF-Expert Member
Joined Apr 7, 2011
309 128 60
@masaki&the boss" nmewaelewa wanaume wenzangu'
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,835
Likes
23,066
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,835 23,066 280
the BOSS" Kuna wadada huwa wanakuzidi kwa income mpaka huez fanya kitu cha kumgaramikia ataona kama unajiumiza japo wataka kujikamua kama mwanaume'cjajua tatzo'inaezekana ushamba au kipya kinyemi au unafundishwa maisha upambane kama mwanaume japo ckuizi ni tofauti inaezekana mwanamke akawa ananguvu kuliko wewe dume'
basi cha kufanya wewe msisitize aendeshe mwenyewe
mwambie ili ajifunze aendeshe mara kwa mara....so usiwepo ulazima wa wewe kuendesha..
kaa nalo mbali kwa sasa hilo gari...kuna baadhi ya watanzania gari kwao ni kitu kikubwa saana..
wanavunja undugu achilia mbali uchumba kwa sababu ya gari..
 
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2009
Messages
718
Likes
393
Points
80
analysti

analysti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2009
718 393 80
Wana JF naomba msaada wenu kwa hili'nipo kwenye mahusiano ya zaidi ya miaka2 sasa'mpnzi wangu yeye amfanikiwa zaidi yangu'ana gari,tatzo ambalo mi linanikwaza vtu vyake ananipa kwa masharti sana kiasi kwamba nahsi kama ananinyanyasa'sasa sijui nina wivu au ndio mapenzi'kwa mfano nikiwa naendesha gari yake yeye ndio mwelekeza njia japo mi naona'na sitakiwi kwenda na gari yake popote pale mpaka yeye awepo'inaniumiza hadi nafikiria kama nijitoe sababu nahsi kama yatakuwa manyanyaso tu kila siku nitafute wa level yangu'japo tulianza mahusiano hana kitu'.
Siri ya kurudisha heshima ni:
1. Jitume sana kazini
2. Kama umeajiriwa, jitahidi kuongeza shughuli halali za pembeni zitakazokuongezea kipato
3. Punguza matumizi yako
4. Linda afya yako, ili uweze kuwa productive most of the time

Baada ya hapo jibu litapatikana tu!!
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
una akili sana wewe, tatizo lako hujui kusoma bode lengueji,lol!
w
take it from me

ukitaka akuheshimu
mpe pesa ya mafuta na ya matengenezo ya hilo gari
but usiliguse kabisa....jifanye kama hulioni hivi...
mpaka ukinunua lako.....lidharau hilo gari....for now....
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,589
Likes
2,496
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,589 2,496 280
kijana,tatizo lako ww nadhani hauko positive na hayo maendeleo yenu! kama anakuelekeza njia inaweza kuwa kwa nia nzuri tu,kuwa gari yenu iwe salama. niamni, wanawake tuko hivyo. mie namuelekeza kuendesha gari mtu aliyenifundisha mimi jinsi ya kuendesha!lakini asili yetu ni kuwa protective,hata kama ingekua ya kwako ndo angekuzonga nayo zaidi.hapo anakuhofia kuwa sensitive kama hivi! pia usi-focus sana kwenye gari kama anavyosema the boss hapo. muache apate raha na kufurahia mafanikio na utamuona anakubembelezea upate ownership ya gari.make sure iko sawa wakati wote,hakikisha haendi garage wala kuosha engine. be the man! ushakutana na mdada unamfukuzia ila wakati wote anamuongelea bf ama ex wake? ndo sababu hizo.
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,061
Likes
565
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,061 565 280
@the BOSS" mzazi umeongea hapa ni kuachana na hilo gari'mapenzi yawepo tu lakin nisiguse vyake'nmekupata kaka'
inaelekea ma2mizi y reply batton kwako not reachable!!
 
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2008
Messages
15,343
Likes
80
Points
0
Bishanga

Bishanga

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2008
15,343 80 0
Ibra,maumivu ya kichwa huanza taratibu,watch out!
 

Forum statistics

Threads 1,214,325
Members 462,668
Posts 28,509,032