Jamani nimevumilia nimeshindwa, naomba mnisaidie kuuliza KONGOSHO ni male au female, simuelewi..nimejaribu kufatilia post zake but ana badilika kama kinyonga..
kongosho ondoa utata bhana,ww ni me or ke?
Mwanaume rijaliJamani nimevumilia nimeshindwa, naomba mnisaidie kuuliza KONGOSHO ni male au female, simuelewi..nimejaribu kufatilia post zake but ana badilika kama kinyonga..
jamani kongosho wangu..niweke wazi mpenzi.
jaman ndenga, ningekuja but nimemdondokea kongosho..na kama is a lady then i have to kip my filings calm
ntakufunulia yote unayotaka kuyajua
Mh sijaelewanitafurah if u do remembr i once PM u to tel u I LUV U.
Mmh kama female nisha umbuka, maana nahisi ku fall in love nae mweh..lol
hivi tuliwahi share toilet pale bar?
nitafurah if u do remembr i once PM u to tel u I LUV U.
Hehehe . . .mwenyewe kasema UMUWEKE wazi sio UMEWEKEE bana.
nitafurah if u do remembr i once PM u to tel u I LUV U.
Hhhmmm HAYA.acha kubadili meneno
nina tindikali
tena nina con sulphuric acid combusted with sodium peroxide under the presence of water, hii ni exothemal reaction
acha kubadili meneno
nina tindikali
tena nina con sulphuric acid combusted with sodium peroxide under the presence of water, hii ni exothemal reaction
Hhhmmm HAYA.
hebu balance eqution hapo liz ya hizo elements