JF language, so funy. | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JF language, so funy.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Wa kusoma, Apr 12, 2012.

  1. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,321
    Likes Received: 2,252
    Trophy Points: 280
    Jamaa baada ya kupinga tungi akawaza kimasaburi akaona ni bora aende kumalima nyumba ya wenyeji, ile kufika akakuta mji mzima wameungeleja kwa masaburi yake akapandwa na wasira akaanza kupinda ghafla akamkanumba mmoja wao, sasa jamaa wamemlowasa na jana wamemlulu sijui watamlema au watamditopile.

    Ongeza maneno yako au kosoa kama umeelewa.
     
  2. S

    SI unit JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,938
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Peleka kule jokes ndo mahala pake
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,566
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Hahahahahahaaaaa kweli ni raha sana lol
    Dah tumecheka sana hapa na washirika wangu lol
     
  4. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Hiyo ni jf siasa zaidi, wengine humu Hatuelewi.
     
  5. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ingefaa kuwa kwenye jokes.
     
  6. SALOK

    SALOK JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 20, 2011
    Messages: 2,683
    Likes Received: 877
    Trophy Points: 280
    Umeonesha ukilaza kwa kuweka hapa ungekuwa kichwa kama ungeiweka kule jokes, ila hata hivyo we jembe kwa ubunifu umeni kikwete-kweli!
     
  7. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 4,057
    Likes Received: 552
    Trophy Points: 280
    Mbona hata haichekeshi haifai hata kupelekwa huko jokes bora ifutwe.
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,126
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 160
    duh . . . . .
     
  9. N

    Net Member

    #9
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Umesomeka
     
  10. Red Giant

    Red Giant JF-Expert Member

    #10
    Apr 13, 2012
    Joined: Mar 9, 2012
    Messages: 9,507
    Likes Received: 6,010
    Trophy Points: 280
    kijana unfikiria kwa kutumia masaburi nini? hivi tukikulusinde utatulaumu
     
Loading...