JF kungeruhusiwa matusi ningemtukana Ngeleja

JF kungeruhusiwa matusi ningemtukana Ngeleja

Status
Not open for further replies.
Ujumbe umefika na Ngeleja amekuelewa vizuri kabisa

Kama Ngeleja ameelewa kwa nini asijibu hii isue!!!!!!!!! Tena kupitia JF huyu waziri ampoze huyu jamaa, amtafute kwa ndani ili afidie hiyo hasara!

Nadhani hajaelewa bado, kama ameelewa lipa hasara pleaseeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!
 
Matusi hayajengi yanabomoa ila naomba nieleze kama ungemtukana ungemtukanaje? je twaweza pata sample ya hilo tusi??? Maana matusi mengine siku hizi ni sifa.....
 
Pole sana mkuu!usijali hiyo ndiyo Danganyika yetu,hatuna la kufanya!!
 
MZIZI mtukane lakini kwa leo tu usirudie matusi yako tena hapa na kwa leo tunakuruhusu umtukane kimoyomoyo ukiwa zako home na familia yako.

Mbona ataipata huyu Ng...
 
Ngeleja wewe ni kijana, sjui utajisifia lipi baada ya mda wako hapo! Jitoe mhanga bwana tuambie ukweli ni nani kikwazo hapo? Tutakulinda kwa gharama zote! Hatuamini kwamba imeshindikana kutatua tatizo la umeme tanzania
 
Jamani mnisamehe, kwani inaniuma sana, leo asubuhi nimeenda ferry nikanunua samaki wangu wa laki nikitegemea watanifikisha mwisho wa mwezi.

Yani nimerudi mida hii samaki wote wameoza, ndani mnanuka, nauliza kulikoni naambiwa umeme ulikatika. Lakini kwa nini tunanyanyasika hivi?

Kama ni mgao si wewe Ngeleja ulisema umeisha? Kama umejirudia mbona hujatoa tangazo la mgao?

Nina hasira sana. Kwa kuwa hapa tz hakuna fidia juu ya hasara za namna hii basi ningeomba jf waruhusu hata kwa issue kama hizi tufidie kwa kuwatukana watu kama hawa.

Yani humu kungeruhusiwa matusi ningemtukana sana Ngeleja

Ukisha tukana unapata faida gani?
 
kikwetu!
Ngeleja, kumpachikwa, chi ntundumo, wa umeme chooo, mwarabu, chindhunguu, chi risitamu haziziii, wa mkuloo moo, baahhh sivyo vyooo kumfanyia wenziooo. Twaumiaa.....
 
haaa msiseme mie jokofu yangu nawekea vyombo kama kabati! imeungulia mbali kisa umeme upo chini! nimetukanaweeee nimeamua kunyamaza lakini nikipata mtu anipe ubeki tatu mbali na inji hii naenda walah tena,napata uchungu mieeee!!!!!
 
No coment.
Nchi maskini hii.
Problems are part of poverty.
 
Unategema nini kwa viongozi ambao suala la mgao kwa miaka zadi ya 10 wanaliita eti ni changamoto.

Sasa sijui ingekuewa marufiko au tetemeko la ardhi wangesemaje
 
Kweli tanganyika yangu nakupenda ila wivu na fitina huenda vikatutenganisha,akihutubia kwa makini Badra mkurugenzi mawasiliano wa tanesco alitamka kua mgao umekwisha wakaenda mbali zaidi wakanunu kurasa 9 kwenye magazeti ya namna mgao utakapo kwisha mhando akadai kua baada ya songas kumaliza ukarabati wao hapatakua na mgao tena.

Haya wakamaliza leo hii kila mmoja ni mwathirika nawaomba hoja hii iwe ya dharurara sana kwani siku hizi umeme ukikaa siku nzima wajiuliza kuna tatizo na mbaya zaidi wao hukata hata sehemu a uzalishaji mwisho mwananchi atashindwa lipa kodi kabisa na baada ya hapo pato la ndani litakwisha na baada ya symboni kuwasha hali imekua mbaya zaidi chunguza bili yako uoene vat ewura wanachuka ngapi na matunda yake nini kwa mwananchi wa kawaida inaumiza moyo saa yaja kila mmoja atashindwa kwani alievaa kiatu ndo hujua wapi kimembana kweli tanganyika wapi tunakupeleka haya vyanzo vile vya uhuru ndio kimbilio nasubili kauli ya kua kidatu na mtera hayaujaa maji ni matope.

Naomba kuwasilisha
 
Uko sawa Mizizi mie nimenunua nyama naweka kwenye fridge nikawa safari ya siku mbili naruzi nyama imeharibika kulikoni umeme ulikatika inauzi sana
 
Pole sana MIZIZI kwa yaliyo kupata! Nami yamenikuta! nimeunguliwa home theater system mpya ya sh.850,000 baada ya kutoka kuinunua nikiwa natest mara umeme ukakatika na kurudishwa, hata nyumbani haijakaa dakika 5!, nikapeleka kwa mafundi wa mitaani wakashindwa, na wakachomoa baadhi ya vitu, kupeleka kwa ajenti wa Natioanal panasonic mpaka leo sijafanikiwa, MPAKA LEO HII NASIKIA VIMIZIKI VISIVYO CHUJWA
Nina uchungu mkubwa na TANESCO. Tangu mwaka 2002 wanaongelea umeme wa dharura!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
ta nza ni a TUMELOGWA! tumebanwa na tunashindwa jinsi ya kujinasua! Serikalini kuna ubabaishaji mkubwa.
NA NATANGAZA RASMI KUWA NCHI ZENYE MACHAFUKO ZILIANZA HIVI, MPAKA IKAFIKIA POINT WATU WAKAJIMWAGA BARABARANI KUDAI HAKI KWA NGUVU. SIKU ZAJA.


Hapa nalia kilio kikuu MAYAI YANGU YALIKUWA YAMEBAKIZA WIKI MOJA KUANGULIWA KWENYE INCUBATOR UMEME UKAKATIKA SIKU NZIMA HAPA NILIPO NINA fanya mazishi ya mayai yenye vifaranga vilivyokufa. Ngeleja na Wiliam Mhando mtaibeba dhambi ya hao vifaranga waliokufa bila hatia. Mimi nimepoteza hela nyingi hapa nimepata hasara mno..
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom