JEZI! JEZI! JEZI! Zinahitajika haraka! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

JEZI! JEZI! JEZI! Zinahitajika haraka!

Discussion in 'Sports' started by yahoo, Mar 19, 2012.

  1. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #1
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Jamani zinahitajika jezi za wapinzani wa simba kwenye kombe la CUF, Es Setif tukawashangilie kwa nguvu zote siku hiyo,nasikia zimeanza kuuzwa mtaani.tafadhali wana jf nipeni maelekezo pa kuzipata.BUT kama ni za rangi nyekundu ,basi tusiwasiliane.!
     
  2. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #2
    Mar 19, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,422
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    Kombe la CUF ndio nini wewe kandambili?
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Mar 19, 2012
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 3,109
    Likes Received: 1,368
    Trophy Points: 280
    CUF ipi mkuu ile Hamad Rashid au ya Maalim?
     
  4. yahoo

    yahoo JF-Expert Member

    #4
    Mar 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 3,081
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    ni kombe la hadhi ya chini kidogo baada ya lile waliloshiriki yanga ,kirefu chake ni CUP UNITED FRONT
     
Loading...