Jeshi la Urusi laipatia Jeshi Syria ndege 10

Jeshi la Urusi laipatia Jeshi Syria ndege 10

Ni vikundi vilivyobuniwa na marekani,kwa nchi za kiarabu,angalia libya,Iraq,Afghanistan,kote hukutawaliki
umekariri mkuu ushawah jiuliza kwann misri na iran hawapatan? uturuki na misri hawaelewan? marekan anatake advantage ya situation tu mkuu bt waarabu wao kwa wao hawaelewa shia-suni ni matatizo
 
Muda wa danganya toto ya USA NA URUSI ifikie mwisho Sasa wazichape dunis tuweke historia ya WW3
 
Hiyo habari niliingia Google,katika kupata ABC za hayo mambo. Sasa,huko Google kama ulivyosema,SATAN2 ni Nuke Supporting Bomb,lakini hilo la ku wipe hizo nchi zimo humo kwenye google kwenye gazeti la The Telegraph la UK. Hizo ni taarifa zilizotolewa wakati wa majaribio mwaka nadhani 2011
,may be but najribu tu kufikiria UK ilivyotawanyika vile....
 
umekariri mkuu ushawah jiuliza kwann misri na iran hawapatan? uturuki na misri hawaelewan? marekan anatake advantage ya situation tu mkuu bt waarabu wao kwa wao hawaelewa shia-suni ni matatizo
Chanzo ni mmarekani
 
Ni ndege nzuri... but hizo ni interceptor only.... not air superiority aircraft....
Wangewapa Su- 33
 
Dude lenyewe tani 10, speed yake likirushwa ni hatari,nadhani likitua au wakati linakaribia yanajigawanya na kusambaa. Sijui,wenyewe Warusi ndo wanajua,ila ukisoma Specs zake siyo mchezo
 
Maskini syria umeshakuwa uwanja wa majaribio ya silaha za US na Russia
 
su-33 unless km wanatk kudeal na US vingnevyo hainaulazimawa syria kuwa nayo kwe vita hii
Nahisi may b Su-35 kutokana na rada yake Kali. Ila bado US Ana F-22 radar na detection range yake ni zaid ya 400km.
 
sat
Dude lenyewe tani 10, speed yake likirushwa ni hatari,nadhani likitua au wakati linakaribia yanajigawanya na kusambaa. Sijui,wenyewe Warusi ndo wanajua,ila ukisoma Specs zake siyo mchezo
satan ina capability kubwa ila kusema inawipe whole UK ni ku exagerate ,mambo(mtazamo wangu tu)
 
Nahisi may b Su-35 kutokana na rada yake Kali. Ila bado US Ana F-22 radar na detection range yake ni zaid ya 400km.
yes bt c syria au russia mwenye nia ya kumkabili us pale syria, so sidhan km watapeleka hio ndege, maana ikidunguliwa ndege ya US pale ile vita inaeza badil inmweleo
 
Nahisi may b Su-35 kutokana na rada yake Kali. Ila bado US Ana F-22 radar na detection range yake ni zaid ya 400km.
yes bt c syria au russia mwenye nia ya kumkabili us pale syria, so sidhan km watapeleka hio ndege, maana ikidunguliwa ndege ya US pale ile vita inaeza badil inmweleo
 
Back
Top Bottom