Jeshi la Magereza kuanza kuwalipa wafungwa Nchini

Jeshi la Magereza kuanza kuwalipa wafungwa Nchini

Kumbuka sio kila geleza lipo sehemu yenye kilimo, mfano ukonga wanaenda kulipa wapi ??
Kule Gereza la Kalanga Moshi- Magereza ina Kiwanda cha kisasa cha Viatu, na Morogoro gereza la Mahabusu pale Moro mjini kuna kiwanda cha Matofali, Kwenye Gereza la Songwe Gereza limezungukwa na Madini .Pale Kingorowila Gereza la Wanawake wana kiwanda cha ushonaji.Kazi sio Kulima tu. Dar wanatumika kufanya Usafi kwenye ofisi za Serikali n.k
 
Kule Gereza la Kalanga Moshi- Magereza ina Kiwanda cha kisasa cha Viatu, na Morogoro gereza la Mahabusu pale Moro mjini kuna kiwanda cha Matofali, Kwenye Gereza la Songwe Gereza limezungukwa na Madini .Pale Kingorowila Gereza la Wanawake wana kiwanda cha ushonaji.Kazi sio Kulima tu. Dar wanatumika kufanya Usafi kwenye ofisi za Serikali n.k
Ni Karanga sio Kalanga.!
 
Kumbuka sio kila geleza lipo sehemu yenye kilimo, mfano ukonga wanaenda kulipa wapi ??
Ili ujilishe sio lazima ulime, mimi jembe naliona kwenye picha na najilisha fresh tu, wale wafungwa wa ukonga wapo walio na skills mbalimbali wawatumie hao kuzalisha fedha za kununulia chakula toka kwenye magereza yanayolima
 
Kuhusu wanaotoka gerezani kisha kujihusisha na matukio ya uhalifu baada ya kitoka amesema mara nyingi inatikana na jamii inayomzunguka. “Magereza tumefanya kazi yetu inayotakiwa, kinachotakiwa ni jamii kubadilika, maana akitoka anaikuta jamii ileile ambayo ilifanya afanye makosa awali."

Source: ITV
Hapa hakuna ukweli, gerezani humbadilisha mtu kwa silimia zote kua sugu na katili zaidi...
 
anaikuta jamii ileile ambayo ilifanya afanye makosa awali."
Sasa kama ^jamii^ ndiyo ^ilimfanya afanye makosa awali,^ kwa nini aadhibiwe peke yake? Nashauri hiyo ^jamii^ iliyomsababisha ^afanye makosa awali^ ichukuliwe hatua kisheria.

^Au nasema uongo ndugu zangu?^
 
Kule Gereza la Kalanga Moshi- Magereza ina Kiwanda cha kisasa cha Viatu, na Morogoro gereza la Mahabusu pale Moro mjini kuna kiwanda cha Matofali, Kwenye Gereza la Songwe Gereza limezungukwa na Madini .Pale Kingorowila Gereza la Wanawake wana kiwanda cha ushonaji.Kazi sio Kulima tu. Dar wanatumika kufanya Usafi kwenye ofisi za Serikali n.k
Wawalipe tu , idadi ya wasio na ajira mtaani itapungua !!!..... Wengi watajitahidi waje huko !!!

Sent from my TECNO BA2 using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom