Jerry Muro usipokee Tuzo ya Mwandishi Bora 2009 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jerry Muro usipokee Tuzo ya Mwandishi Bora 2009

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kamura, Dec 1, 2011.

  1. K

    Kamura JF-Expert Member

    #1
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninamshauri Jerry Muro asipokee tuzo ya Mwandishi Bora wa Mwaka 2009 aliyopokwa na Baraza la Habari Tanzania (MCT) kwa sababu walimhukumu kabla ya hukumu ya Mahakama jambo ambalo ni udhalilishaji wa hali ya juu.
     
  2. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #2
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,961
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    true that
     
  3. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #3
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,777
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Kwani wame ofa kumrudishia?
     
  4. nguvumali

    nguvumali JF Bronze Member

    #4
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 3, 2009
    Messages: 4,850
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    nakubaliana na wazo hilo
     
  5. MGAWARIZIKI

    MGAWARIZIKI JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2011
    Joined: Dec 16, 2010
    Messages: 306
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naunga mkono hoja
     
  6. K

    Kamura JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 488
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hawajasema lolote lakini kwa kuwa amesafishwa na Mahakama, unaweza kuwasikia wakijipendekeza kumpatia.
     
  7. Makenya

    Makenya Member

    #7
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni wazo zuri.. kma watu ni wanafki una achana nao
     
  8. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2011
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    :poa:poa:poa:poa:poa:poa:poa
     
  9. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #9
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180
    :violin::msela:
     
  10. MANI

    MANI Platinum Member

    #10
    Dec 1, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 6,113
    Likes Received: 1,359
    Trophy Points: 280
    Mgosi vipi ?
     
  11. kikahe

    kikahe JF-Expert Member

    #11
    Dec 1, 2011
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 1,270
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Apokee tu, haina shida kama ni haki yake!
     
  12. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #12
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,932
    Likes Received: 454
    Trophy Points: 180

    mkuu umepotea! au ndo ulikuwa unaielimisha jamii yako kuhusu katiba mpya?
     
  13. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #13
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 7,007
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    tunamsubiri aje na riporti yake kuhusu ufisadi bagamoyo,halmashauri zingine kama kilosa,tanroads,air tanzania nk.Kisheria anatakiwa kurudi kazini na kulipwa mshahara wake wote tangu aliposhtakiwa akiwa TBC lau tido mhando atampeleka aljazeera.
     
  14. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #14
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,745
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Oh, mshahara! Hivi alikua anapewa japo nusu au ndo ilikua 'kahukumiwa' kimoja?
     
  15. H

    HAKI bin AMANI Senior Member

    #15
    Dec 1, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 156
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amesafishwa na mahakama: Ni kweli alikuwa mchafu akasafishwa? au ni msafi alituhumiwa kuwa mchafu?.
     
  16. A

    Anne deo JF-Expert Member

    #16
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 10, 2011
    Messages: 466
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 45
    dah but the guy amekiri kuwasamehe wote mbele za mwenyezi Mungu,nadhani apokee tu..na aendelee kuwaombea msamaha kwa mwenyezi Mungu maana malipo ni apa apa duniani.
     
  17. Ndetirima

    Ndetirima JF-Expert Member

    #17
    Dec 1, 2011
    Joined: Oct 4, 2011
    Messages: 791
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 45
    Apokee, nyie vipi, mtu akatae mihela kibao kisa kazira au ndio nini, tuzo sio cheti tuu cha sifa, kinakwenda na mihela kibao. Anahitaji hela kwa ajili yake na familia, kumbuka alivyokopa hela ya kukombolea gari, ilimsumbua kurejesha kama nini.
     
  18. m

    mzawahalisi JF-Expert Member

    #18
    Dec 1, 2011
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 745
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 45
    Hivi hii inakuwaje?? Mods please! Nafungua thread nyingine inafunguka nyingine!!!!!
     
  19. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #19
    Dec 1, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ]#

    hawakumhukumu,Muro alikuwa mtuhumiwa, sasa imethibitika kuwa tuhuma hazikuwa za kweli. MCT hawana kosa. na muro akikataa atakuwa na matatizo yake, hakushitakiwa na MCT. lakini kutuhumiwa kwake, ilikuwa ni kasoro ktk maadili ya uandishi wa habari, sasa angepewaje wakati mwenendo wake kwa wakati ule ulikuwa wa mashaka?
     
  20. k

    kahigwa Member

    #20
    Dec 1, 2011
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    Me namshauri Jerry Muro asirud TBC umbea umezidi
     
Loading...