Jerry Muro Kumng'oa Mdee Mapema Sana 2015.


K

Kabwena

Senior Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
104
Likes
6
Points
35
K

Kabwena

Senior Member
Joined Jun 17, 2013
104 6 35
Wakati Joto La Kisiasa Likiendelea Kukua Hapa Nchini Kuelekea 2015, Jimbo La Kawe Lina Mpambano Mkali Sana Wa Ndani Unaoendelea Pia.
mpambano Wenyewe Ni Mbio Za Ubunge Za Jimbo Hilo Ambapo Sasa Kundi La Mbunge Wa Sasa Halima James Mdee Linajipanga Kuhakikisha Linakamata Nafasi Zote Muhimu Kuanzia Tawi, Kata Mpaka Jimbo Ili Kumrahisishia Ushindi Mdee Katika Kura Za Maoni,
lakini Kwa Upande Wa Pili Mwanasiasa Kijana Jerry Muro Anayetarajia Kuacha Kazi Tbc Mwakani Ili Kuanza Rasmi Harakati Zake Ameshajipanga Vizuri Kumng'oa Mdee Kwan Kundi Lake Ni Lile Lililokuwa Likiupinga Uongozi Wa Sasa Wa Jimbo La Kawe Chini Ya Katibu Mbaga Na Mwenyekiti Wa Vijana Mfinanga..
mtonyo Wa Ndani Unasema Jerry Muro Atakutana Na Vijana Wake Wanaojiandaa Kugombea Bavicha Jimbo, Bawacha Jimbo, Wazee Jimbo Na Chadema Jimbo Ili Kukamilisha Mipango Ya Mwisho Ya Kumng'oa Mdee.
kijana Gerald Patrick, Byamungu Pamoja Na Sagati William Wanatajwa Kuwa Vinara Wa Mpango Huu.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,836
Likes
5,196
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,836 5,196 280
kweeli...?
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
79
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 79 45
wakati joto la kisiasa
likiendelea kukua hapa nchini kuelekea 2015, jimbo la kawe lina mpambano
mkali sana wa ndani unaoendelea pia.
Mpambano wenyewe ni mbio za ubunge za jimbo hilo ambapo sasa kundi la
mbunge wa sasa halima james mdee linajipanga kuhakikisha linakamata
nafasi zote muhimu kuanzia tawi, kata mpaka jimbo ili kumrahisishia
ushindi mdee katika kura za maoni,
lakini kwa upande wa pili mwanasiasa kijana jerry muro anayetarajia
kuacha kazi tbc mwakani ili kuanza rasmi harakati zake ameshajipanga
vizuri kumng'oa mdee kwan kundi lake ni lile lililokuwa likiupinga
uongozi wa sasa wa jimbo la kawe chini ya katibu mbaga na mwenyekiti wa
vijana mfinanga..
Mtonyo wa ndani unasema jerry muro atakutana na vijana wake wanaojiandaa
kugombea bavicha jimbo, bawacha jimbo, wazee jimbo na chadema jimbo ili
kukamilisha mipango ya mwisho ya kumng'oa mdee.
Kijana gerald patrick, byamungu pamoja na sagati william wanatajwa kuwa
vinara wa mpango huu.
lile dili la kwenda kutangazia cnn liliishia wapi mara kaibukia kwenye ubunge ngoja tuone mwisho wa move hii
 
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2013
Messages
3,463
Likes
19
Points
0
amakyasya

amakyasya

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2013
3,463 19 0
Asije akawa pandikizi au mamluki nayeye
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,900
Likes
8,827
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,900 8,827 280
Huu ni uchonganishi.Tuacheni siku 14 zipite kwanza.
 
J

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
100
Likes
0
Points
0
Age
30
J

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined Nov 16, 2013
100 0 0
suala la ubunge wa kawe ni maamuzi ya wanachama wa cdm jimbo la kawe.ikifika wakati sisi wanakawe tutachambua na kuweka pumba pembeni.hakuna mwenye hatimiliki ya jimbo:hata mimi nimetangaza nia
 
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2008
Messages
2,611
Likes
1,046
Points
280
I

Islam005

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2008
2,611 1,046 280
Kama ni Chadema basi safi wazee wataongea naye akagombee jimbo lingine tuongeze wabunge.
 
N

Nusumkate

Member
Joined
Sep 21, 2013
Messages
71
Likes
0
Points
0
N

Nusumkate

Member
Joined Sep 21, 2013
71 0 0
Mh ndugu yangu utauwawa na hao jamaa!Ngoja nielekee Jf photo.
 
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2011
Messages
5,600
Likes
5
Points
135
B

Bangoo

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2011
5,600 5 135
Unataka afukuzwe kazi tbccm!! Mwacheni bwana
 

Forum statistics

Threads 1,250,628
Members 481,419
Posts 29,739,349