nalo neno
Member
- Aug 6, 2014
- 89
- 41
Jengo /frame za kisasa kubwa za biashara zinakodishwa Mtoni Kijichi CCM laki 5 kwa mwezi kila moja. Lipo karibu na tawi la CRDB kijichi.
Jengo linafaha kwa shughuli za ofisi au biashara ambayo itaweka jengo katika mazingira ya usafi muda wote. Eneo kubwa la parking ya magari
Mazungumzo yapo.
Karibu inbox [emoji395]
Jengo linafaha kwa shughuli za ofisi au biashara ambayo itaweka jengo katika mazingira ya usafi muda wote. Eneo kubwa la parking ya magari
Mazungumzo yapo.
Karibu inbox [emoji395]